เหงาไหมครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Erica, 27 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    พี่ๆเหงากันบ้างไหมครับ อยากมีทติ้งจังเยยคร๊าบบบบบบบบบบบ :cry::cry::cry:

พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
  2. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เงียบเหงาจังเลย วันเสาร์ใครว่างมั่งอ่ะคับ นอกรอบกันดีกว่า

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    อยากโกคาทอะครับพี่ จัดที

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ช่วงนี้ฝนตกบ่อยๆตอนเย็นๆ ผมว่ารอหมดช่วงมรสุมก่อนดีกว่า ครับ

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    จิงๆก็อยากจะป่วนนัดนะคับ
    แต่ช่วงนี้เข้ากรุงเทพแต่วันธรรมดา เลยไม่กล้าชวนใครเลยครับ

6. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เสาร์นี้ไม่ว่างอะครับ เป็นรเสาร์หน้าไม่ได้เหรอ หรือนอกรอบกันไปก่อนก็ได้ครับ

ผมต้องไปวังน้ำเขียวครับ ติดงานที่บ้านครับ ขอให้สนุกนะครับ

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เล่นโกคาท
    ฟ้าฝนไม่เป็นใจสะเหลือเกิน

8. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ไปไหนก้อได้ เสาร์นี้ว่างๆ มีใครอยากกิน ปิ้ง ย่าง มั่งป่ะครับ เดียวหา กุ้งตัวโตโต ก่ะ อาหารทะเล กินดีกว่าไหม

9. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปไหนก็ไป

10. toom evo

587
    2
    0
    ผมไปไหนได้หมดคับ ถ้าเสาร์หน้าไม่ว่างเลยคับ พอดีช่วงนี้งานไม่ค่อยมี เลย
    จะกลับ กทม.ซะหน่อยแต่รู้สึกจะเคว้งยังไงชอบกลอ่ะคับ :(

11. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ช่วงนี้ว่าง ส อ แต่ต้องนัดกันล่วงหน้านิดนึง

อยากไปเหมือนกันไม่ได้เจอนาน

12. toom evo

587
    2
    0
    มันอาจจะกระทันหันหน่อยคับสำหรับผม เอาไว้เป็นโอกาสหน้าก็ได้คับ
    แต่พรุ่งนี้ใครเหงาๆ ก็โทรหาผมได้คับ 081-259-2247 ตูมคับว่าง
    คับเผื่อจะได้หาที่นั่งคุยกันคับ อิ อิ

13. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ทำงาน จันทร์ ถึง อาทิตย์ ยันไปจนเดือนมีนานู่น..... เหอ เหอ วายชีวาแน่ๆ อดมีตติ้งยาวเลย

14. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    อะไรจะงานหนักขนาดน้านนนนนนนนนนนน

15. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ได้งานแล้วหรอพี่ต๊อก มีคนเค้ารับด้วยหรอพี่ !!!!!
    แซวเล่นน้าคราบ
    ทำงานไรต่ออ่ะพี่ ถึงว่าไม่เห็นออนเลย

16. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ได้แระ แต่โดนโยนมาลงที่ระยองก่อน 7 เดือนอ่ะ แล้วค่อยกลับ กทม.

งานนี้มันเร่งตั้งแต่ช่วง design แระ 7 เดือนนี่ไม่แน่ใจเลยว่าจะทันมั้ย ต้องรีบ turn around ง่ะ

17. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ทำงานอย่างนี้ รวยตายเลย เอาเงินเก็บไว้ไหนพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้