เสียงถอยหลังแบบเครื่องบินไอพ่น?? มันกำเนิดมามาจาไหน..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย phoenixtoon, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แม่จ้าวววววววว เสียงนี้ ล้านนนน ..... ลั่น ครับ

ดังมากครับ ที่ Condo จอดที แม่งดันไปหลังห้องชั้น 7 ที่ผมอยู่เลย

ดังจริงๆ แม่จ้าววว !!!!

2. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ตอนมันฮิตใหม่ๆ เจอที่ช่องเก็บเงินทางด่วน ถัดไป2ช่อง

พอมันดังที ผมงี๊เลิ่กลั่กๆเลย รถกุเป็นเชี้ยไรอีกวะเนี่ย ที่ไหนได้ F16 แม่มจะเทคออฟ กุจะบร้า

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    วันนี้เพิ่งได้ยินแบบเบรกแล้วไอพ่นดัง 555

4. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ว่าจะไปซื้อมาติดมั้งเนี่ย

คลองถมขายเพียบ

เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ

5. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    เชียงใหม่ก็มีครับ ผมทำงานโรงพยาบาล มูลนิธิร่วมกตัญญูติดกันตรึม มาส่งคนไข้ทีหลายๆคัน ถอยรถกันที หยั่งกะเสียงเครื่องบินไล่แข่งกัน หนวกหูโครตๆ

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เปิด เรียก ยานแม่ ให้มารับกลับฐาน

7. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    แบบนี้ละ หามานานแล้ว

เป็นไทยแท้ ที่ไหนมีขายบ้างครับ

หากติด ควรทำสวิทช์ แยกไว้ตัดเสียง ด้วย จะเป็นการดี

ไว้เปิดเฉพาะ เวลาที่จำเป็นต้องใช่จริงๆเท่านัน

8. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ผมเฉยๆแฮะ นานๆเห็นที แต่ฮาดีๆ

9. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0
    ผมอ่ะ มีอาชีพทำร้านเน็ตร้านเกมส์ แล้วมอไซด์ซอยข้างบ้านวัยรุ่นมีอยู่คันนึงมันไปติดมา แล้วเวลามันเบรคมันไม่ได้เบรคนาน มันกดเบรคครั้งนึงประมาณ 1 - 2 วิ บางครั้งก็นานกว่านั้น ผมนั่งนึกว่าตัวเองหูแว่วตั้งหลายวัน นั่งอึ นั่งส้วมก็ได้ยิน นึกว่าเพี้ยนได้ยินเสียงพวกตัวใน Ragnarok มันกำลังยิงเวทย์ เหวออยู่ตั้งหลายวัน

10. WANZA

WANZA New Member Member

25
    1
    0
    แล้วไม่เอากะเขามั่งเหรอเฮีย

11. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18

พอกันเลยครับหลอนอยู่หลายวัน:D:D:D

12. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    ซอยบ้านผมมอไซรับจ้างมี100คันแม่งติดกันประมาณ80คันรำคาญอิบอาย

13. Bast

Bast New Member Member

115
    2
    0
    รำคาญสุดตีน

แล้วแม่งชอบมาจอดประมาณตี 2

สาดดดดจาบ้า นอนๆๆอยู่ตื่นเลย

14. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    เค้าอาจอยากได้เสียงญี่ปุ่น แต่ตอนนี้แพงเหลือเะกินมั๊ง เลยทำไอ้นี่อันไม่กี่บาทขึ้นมา มั๊ง

15. เย็นนี้ไปลื้อออกดีก่า ชักอายเว้ย

16. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    6 ล้อ 10 ล้อ รถกระบะส่งของ

17. ตอนได้ยินแรกๆ นั่งอยุ๋ปั๊มคาลเท๊กซ์ประชานุกูล ตกใจ นึกว่าเครื่องบินที่ไหนว่ะ หันไปดู

เห็นรถตู้ 3คันกำลังtake off ขึ้น 5555555

18. tai8910

tai8910 New Member Member

51
    3
    0
    รถผักตลาดไท ตลาดสี่มุมเมือง มีเพียบครับ ผมก็พึ่งรู้ว่ามันคือเสียงเครื่องบินไอพ่น ตอนแรกนึกว่ายาน UFO จะลงจอดเสี่ยงดังสุดอะ

19. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    รำคาญสุดๆอะครับ

กระบะแถวบ้านก็ติด

มอไซด์ซิ่งๆก็ติด หนวกขูสุดๆ

20. ไปคลองห้ามาเสาร์ที่แล้ว ยังมีให้เห็น ก็ฮากันไป ..

21. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แมงกะไซต์แถวบ้าน มันเอามาต่อกับ ระบบเบรค โอ้ย เอือมละอา !!

22. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เสียงมันแสบ ไปยังแก้วหูชั้นใน

23. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    กระทู้นี้อ่านแล้ว ฮา น้ำตาเล็ด... :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้