อัพเดตรายการผ่าตัดลูกชายค่ะ พร้อมปลากรอบ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย NongDream, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ชื่อ..bookie..ด้วยอ่ะเสี่ย..ผู้หญิงอะไรชื่อแปล๊กกก..แปลก..

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0

พี่โอขาาาา หนูยากให้พี่โอหาเด็กๆๆ ไว้ดูแลป๋ามีมั๊ยค่ะ เอาแบบไม่ค่อยขอค่าหน่วยกิต ค่าหอ นะค่ะ คริ..คริ..:D:D:D

3. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    พี่ต่าย พิจิตร....พี่ต่ายพิจิตร..

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

ผมรู้อยู่แล้วคร๊าบว่าใคร

เพื่อนเล่นมา ก็เล่นไป ^^

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ฮ๋อ..ที่แท้ก็..โฆษณาหนัง..แฟนเก่า..นี่เอง..:D:D:D

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อันนี้ผมสงสัยมานานและครับ

พี่ ดรีมซ่า นี้เป็นผู้หญิง

แล้วบอกว่า "ปลากรอบ"

เฮ่ยๆ มันจะดีหร่อครับพี่ อย่าบอกนะครับว่า ...........

จะดีหร๋อผมไม่กล้าคิดอะ แต่คำว่าปลากรอบ มันมาจากเวป BLV นิครับ ประมาณว่า ..... เรื่องนี้ผมไม่รู้ต้องถามปอครับปอตัวพ่อเลย

7. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0

อยากรู้ว่าดรีมเปงคาย แนะนำว่ามาที่นี่เรยค่ะ
    ซ.รัดชา30 Barimuntra spa ดรีมเปิดร้านสปาอยู่ที่นี่
    ส่วนเวป Bathlover น่ะ ดรีมก็รู้จัก แต่ไม่ได้เล่น
    เล่นแต่เวป kapooclub.com อีกอย่างดรีมเปง
    สปอนเซอร์เวป kapoo สนใจแวะมาเยี่ยมเยียนได้จ้า:
    D

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อะแฮ่มๆ .......... อย่าให้ปอรู้นะพี่

9. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ถ้ารู้แล้ว จะชวนกานไปชะม่ะกุรู้ อิอิ

10. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    ไม่ทราบว่า ไปซื้อที่ร้านใหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้