อยากได้ฝาเพาซ่าแบบใส่กับไฟหน้าแวนนอกได้ สั่งที่ไหนทำดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nowbassist, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    อยากได้ฝาที่มีสกูปแบบเพาซ่า แต่ใส่กับไฟหน้าวิงโรดนอกได้ ไปสั่งทำที่ไหนได้บ้างครับ แทบจะพลิกแผ่นดินหาแล้ว

ขอบคุณมากๆครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เห้นมัคนจะถอดขายแล้วครับ
    เอาบานเดิมแลก 3500 นะครับ
    แต่เค้าต้องการฝาสีดำนะครับลองดูอยู่ในกระทู้ซื้อขายนะครับ

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. Nowbassist

296
    3
    0
    ผมเข้าไปมาแล้วพี่เบิ้ม แต่ปัญหาคือมันจะใส่กับไฟหน้าตัวนอกไม่ได้อ่ะดิพี่ ทำไงดี แปลงได้มั้ย

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ฝา Fiber ดีมั๊ย คุณ นาว

ทั้งฝารวม scoop Pulsa ด้วย

ทำพร้อมผมเลย มะ

จะทำ เคฟล่าห์ ด้วย อ่ะ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:18:37 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:18:17 ----------

ฝา Fiber ดีมั๊ย คุณ นาว

ทั้งฝารวม scoop Pulsa ด้วย

ทำพร้อมผมเลย มะ

จะทำ เคฟล่าห์ ด้วย อ่ะ

6. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    แล้วมันกี่ตังอะคุณเก่ง

7. เคยเห็นในกระทู้เก่าๆ.....หมื่นก่าๆละมั้ง....

8. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    แต่ที่เค้าจะถอดสัพอะมันเป็นวิงโรดบ้านเราครับ
    ไม่ใช่วิงโรดนอกนิครับ ถ้าเป็นวิงโรดนอกเสร็จผมไปแล้ว

9. Nowbassist

296
    3
    0

ถูกต้องครับ ถ้าเป็นฝาวิงโรดนอกแล้วเป็นเพาซาผมจะรีบเลยครับ

10. Nowbassist

296
    3
    0

เอาครับ
    ผมเคยโทรไปถาม Akana เค้าบอกว่าราคา 15,000 ครับ เคฟล่านะครับ แต่เค้าไม่รู้จักpulsar นะ แต่ถ้ามีแบบจะทำได้ แล้วก็2 อาทิตย์เสร็จ ถ้าคุณเก่งมีร้านอื่นรบกวนบอกผมหน่อย ผมคงทำทีหลังคุณเก่ง เพราะงบยังไม่มาถึงครับ

ไ้ข่าวคราวยังไงส่งข่าวด้วยนะครับ อยากได้มากๆ

ขอบคุณครับ

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เดี๋ยวก็เจอครับ

12. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...มีแต่ที่ทำเสร็จแล้วอ่าครับคุณนาว
    ...ถ้าสนใจจะเอาไปขึ้นโมฯ ก็ลองโทมาคุยกันครับ...

13. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อิอิ สนใจ คับ คุณ หนุ่ม

:)

14. Nowbassist

296
    3
    0
    สนครับผม ทำมาเป็นเหล้กเหรอครับ แล้วทำมาจากไหน ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

15. Nowbassist

296
    3
    0
    ว่าจะไปสั่ง akana อ่ะครับ เค้าคิด 15,000 เอาไงดี ถ้ามีแบบก็สบายเลย

ขอบคุณมากๆครับ

16. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18

...ครับ เป็นเหล็กครับ เอาฝาวิงฯ กับฝาเพาซ่า มาตัดต่ออ่าครับ ลองดูครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=637067&highlight=%A1%C5%E9%C7%C2

...0897777831 โทคุยได้ครับ หรือถ้าหาฝาเพาซ่าได้ ผมพาไปอู่ที่ผมทำได้เลยครับ อยู่แถวลาดพร้าวครับ....:D
    ...นี่รูปปัจจุบันครับ อาจไม่ค่อยชัดถ่ายกลางคืนแถมกล้องโทสับง่อยอีกครับ...

17. Nowbassist

296
    3
    0
    ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ว่าแต่จะยืมยังไงดีเนี่ย เกรงใจมากๆๆๆๆๆเลย แต่ก็อยากได้

ปล. ผมหากระทู้นั้นนนานมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้