อยากได้กรองเปลือย มาใส่กับ sr20 - ยี่ห้ออะไรดีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nowbassist, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    กรองเปลือยสำหรับ sr20 ขับหน้านี่ ใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ซื้อที่ไหนดีครับ

ขอบคุณครับ

2. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    แล้วแต่ชอบเลย HKS ดอกเห็ด ราคาไม่แรง ใช้สมราคา

3. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    blitz sus พันกว่าบาท ม้าเยอะดี

แต่กรองไม่ดีนะครับ พวกนี้กรองไม่ได้เรื่องอยู่แล้ว เสียงดูดอากาศเพราะดี

ฟู๊ดๆๆ
    :D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้