ในนี้มีใคร set Turbo บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pOr [Si], 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ ขอตอบคำถามทุกคนในนี้เลยนะครับ
    รถไม่ได้ทำที่ V-Pro ครับ ของผมทำเครื่องกับพี่ตี้อู่ Siam Prototype พี่เค้าอยู่ทีม GT-Garage และเก็บรายละเอียดกับพี่แอ้ม Auto-GT-Garage ได้รับคำแนะนำมากมายจากพี่หมู เอาเป็นว่าอยู่ทีมเดียวกันหมดเลยครับ(กลัวมีคนงง) :D:D

ส่วนเรื่องรายละเอียดและแนวทางนั้น ผมกะรอให้ขึ้นไดโน แล้วจะนำมาโพลสทั้งหมดให้ครับ แต่ต้องบอกไว้ก่อนว่าไม่ได้สั่งชุดคิทมานะครับ ทุกๆอย่างที่นำมาใส่นั้นได้คำแนะนำจากพี่ๆหลายๆคน จึงนำมาใส่ครับ ซึ่งอาจจะคล้ายๆบางคันของเมกา แต่ไม่ทั้งหมด
    เอาเป็นว่า ไม่ได้ก๊อบใครและคิดกันใหม่ทั้งหมดเลยครับ

ส่วนรถคูเป้ที่ทำที่ V-Pro ไม่รู้ของใครยังคุยกับน้องๆในคลับเลยว่าอยากรู้ว่าของใคร จะได้ชวนมาอยู่คลับด้วยกัน :D:D

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    นั่นแน่ คนนี้ก็ใช่ย่อยที่ไหน คุณติม 3D 1000 ม้า แนวหน้าทะลวงปวง :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้