ขออนุญาตินัด Meeting Eastern Zone

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย UNSAI, 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตื่นเร็วหรือยังไม่ได้นอนเนี่ยน้าเอ๋

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    นอนแล้ว...แต่ต้องมาทำงานเช้า อิอิ

3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากอยู่ต่อ แต่ติดปัญหาเรื่งระยะทาง
    สาวม.บู เยอะดี ขนาดกลางคืนยังเห็นว่าขาวเลย

4. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ติดใจกันล่ะสิ

5. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    คอเคล็ด อย่างแรง

6. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ไปออกแรง..อะไรมาน้าเอ๋....คอเค็ดดดดดด

มีน้องใหน...ขี่คอ ฤ....อิอิ

7. Smother

1,573
    2
    0
    ต้องมาเองนะครับ แล้วจะรู้ว่าทำไม คอกระเด็ด เคล็ดกระ....

8. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ไปกัลเยอะจนไม่มีที่จอดรถเลยเหรอ....มุมิ

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    มากันเพียบเลยคับพี่น้อง แต่ไม่รู้จักเลย อิอิ

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

เมื่อไหร่จัดอีกอ่ะคับพี่ :D

11. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โปรแกรมหน้า พัทยาครับ

12. Smother

1,573
    2
    0
    27 นี้เลย ไปช่วยกันเชียร์กระบะกันครับ ไปดูพริตตี้ด้วย

13. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    เดี๋ยวพรุ่งนี้เอารูปบางส่วนลงครับ

ขากลับงานเข้าเลย เห้ออ.........

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 รีบมากก็งี้แหละ อิอิ

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เดี๋ยวโดดงานไปเชียร์พี่
    คิดไปคิดมาผมว่าดูพริตตี้ดีกว่า:D

16. UNSAI

1,416
    17
    38
    ดูหน้าน้องเอดิหื่นอย่างแรง 5555 :D

17. UNSAI

1,416
    17
    38
  18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ได้โปรดอย่ามองหน้าผม
    กรุณามองไปหลังรถบัสครับ(นั่นแหละคือจุดประสงค์พี่ตั้ม ผมแค่ฉากบังหน้า):D:D

19. UNSAI

1,416
    17
    38
    แต่ฉากบังหน้าเดินไปก่อนเลย 5555

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แหม...ของเค้าจี๊ดคับ น้องคนนี้ อิอิ

21. Smother

1,573
    2
    0
    คราวหน้าหากล้องซูมเยอะมาด้วยนะ รับรองเด็ด

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+

23. golfcru

golfcru New Member Member

44
    0
    0
    มีคราวหน้าเมื่อไหร่ครับผมไปด้วยคนครับอิอิ(น้องใหม่ครับ)

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แหมไม่มีใครยอมรับกันเลยนะครับพี่พี่อ่ะ
    อย่างงี้แหละ ผมเป็นน้องอ่ะ

25. UNSAI

1,416
    17
    38
    5555 เหมือนกันหมด :D:D

พี่เอ๋ส่งไฟล์สติกเกอร์ให้ด้วยนะครับ E:Mail >>>> [email protected]

26. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ต้องมาเจอกันบ่อย ๆ คับพี่เอ๋จะได้คุ้นเคยกันคับ

ส่วนเรื่องน้องคนที่เปงข่าวในกระทู้อ่ะนะเด็กผมเองคับ อิ ๆ ๆ (หน้าด้านซะงั้น)

ส่วนเรื่องคุงเออ่ะคับ (สังเกตดี ๆ นะคับคุงเอเค้าจะพกผ้าขนหนูผืนเล็ก ๆ พลาดไว้ที่คอตลอด ไม่รู้ว่าไว้เช็ดน้ำจิ้ม หรือเลือดกำดาวกันแน่) อิ ๆ ๆ

อ้าว......แล้วขากลับคุงต่ำงานเข้าอะไรเหรอคับ รถสวยโดนจายมาก ๆ คับ

:D:D:D

27. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อ้าว นายกอร์ฟ โผล่มานี่เลยนะ คงไม่รู้ดิท่าว่าเป็นโคร เกมส์ไงเล่นเว็ป CM น่ะ อิๆๆ

28. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    ไม่เห็นพี่ตั้มเลย เห็นแต่พี่สุดหล่อก้องครับ แต่รถคันขาวโอโม่เปิดไฟท้ายทิ้งไว้เหรอครับ
    แล้วรูปมีแค่นี้เหรอพี่ตั้ม เอามาชมเยอะๆหน่อย

29. รูปแรกเซ็นเตอร์ของภาพอยู่ตรงไหนครับ อิอิ

30. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อยู่ที่ ขาขาวๆคับตี๋ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้