ขออนุญาตินัด Meeting Eastern Zone

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย UNSAI, 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เจ

เจ New Member Member

52
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง....

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    มาเลยครับ ยินดีครับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

เรื่องสถานที่มิตติ้งยังไงพวกพี่ ๆ ช่วยเฟิรม์ก่อนวันมิตติ้งอีกทะนะคับ :D

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รอฟังด้วย

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ยังไงช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยนะคับ

6. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    คืนวันศุกร์และเสาร์ ที่แหลมแท่นจะมีงานถนนคนเดิน
    เค้าใช้ลานแหลมแท่นแค่บางส่วน แต่คาดว่ารถคงจะเยอะ จนไม่มีที่กว้างๆให้เราจอด
    ถ้าจะย้ายเป็นที่ เกาะลอย ศรีราชา เพื่อนๆคิดว่าไงครับ
    ที่จอดมีสองที่ คือบนสะพานที่ข้ามไปเกาะ กับลานด้านใน แต่หัวค่ำถึงสักสามทุ่มเขาจะเตะบอลกัน
    ปกติผมกะตั้มจอดบนสะพานครับ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แหลมแท่นไปไม่ถูกพี่ นำทางด้วยนา

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

แหมคุณเอทีพาหญิงเที่ยวอ่ะไม่เห็นต้องให้พวกผมช่วยนำทางเลยนะคับ อิ ๆ ๆ :D

9. UNSAI

1,416
    17
    38
    วันนี้คุยกับตาก้องแล้ว สรุปเอาเป็นที่เกาะลอยนะครับ

10. Smother

1,573
    2
    0
    วันนี้ไปคุยกับตั้มมา สรุปว่าเจอกันที่เกาะลอย ศรีราชาดีกว่า
    ไปแหลมแท่นกลัวไม่มีที่จอด

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไปยังไงหว่า..ยังไงก็มาเจอกันที่บางแสนก่อนนะคับ แถวๆหน้า โอเชี่ยนเวิลเก่าก็ได้คับ
    หรือยังไง โทรนัดกันอีกที ไปไม่ถูกจิงๆ ไอ้เกาะลอยเนี่ย

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หนักกว่าแหลมแท่นอีก เอาตานน้าเอ๋ เจอกันที่บางแสนก่อนดีป่ะ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อ๊ากกกกกกกกกก งานเข้าแล้วคับพี่น้องไปมะถูกอ่ะคับเกาะลอย เคยไปแต่เกาะสวาด หาดสวรรค์ ถ้าจะนัดเจอกันที่บางแสนรบกวนช่วยพิกัดเวลาด้วยคับ ขอบคุณคับ :D

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามนั้นคับ

15. Smother

1,573
    2
    0
    เอาไงก็เอากันครับ ถ้าเสียงส่วนใหญ่เอาที่บางแสนก็บางแสนครับ

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เจอกันที่บางแสนก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนที่ดีป่ะ
    หรือว่าไงครับ กลัวหลง

17. UNSAI

1,416
    17
    38
    บางแสนก็ได้ครับ หน้าโรงแรมเดอะไทร์ละกัน

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ผมว่ามิตติ้งที่เดียวกับที่สาวกชาวมิตซูที่เค้าจัดเมื่อศุกร์ที่แล้วก็ได้นะคับ ที่จอดเยอะดี สะดวกต่อการเดินทาง แถวอยู่ใกล้ ๆ กับเซเว่นด้วยคับ :D

แนะนำนะคับ ยังไงก็แล้วแต่ท่านอาวุโสอีกทีนะคับ

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พี่บียังไม่อาวุโสอีกเหรอ......

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อ้าว........โดนตอบโต้แล้วเรา คริ ๆ ๆ แล้วเจอกันคับคุงเอ และพี่ ๆ ทุกท่าน :D

21. อิอิโดนบ้างน้องบีอวุโสโอเค5555 :cool:

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จัดไป อิอิ เจอกัน เจ้าบ้าน เลี้ยงเต็มที่ อิอิ

23. Smother

1,573
    2
    0
    บ้านอยู่สุพรรณ รอดไป :p

24. UNSAI

1,416
    17
    38
    5555

บ้านอยู่กาญ รอดด้วย เอิ๊กๆๆๆ

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อยู่ตจว.กันหมดเลย:D
    วันนี้แล้วนาครับ

26. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    จัดไปอีก

27. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    น้าเอ๋...นี่แน่จิงๆๆ..ไปมีทที่โน้นเลยอ๊ะ

โทรตาม น้าอ๊อดด้วย เน้อ เดี๊ยวน้าค้าปั้นจักรยานมามีท

28. UNSAI

1,416
    17
    38
    พี่ตั้มถ้าว่างก็ตามน้าเอ๋มาก็ได้ครับ อิอิ

เจอกันตอนเย็นครับ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

เห็นด้วยครับ เจ้าบ้านจัดไป อิ ๆ ๆ

น่าเสียดายจริง ๆ รถผมไม่สมบูรณ์อดนำไปให้พี่ ๆ ช่วยกันวิจารณ์เลยคับ

แต่ยังไงก็ไปคับ สรุปแล้ววันนี้มิตติ้งที่ไหนคับ

:D:D:D

30. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไปแล้ว กลับมาแล้ว เจ้าบ้านเลี้ยงเต็มที่จิงๆ มีทั้งเบียร์ ทั้งสาวๆ เฮ้อ.....ตาลาย...แหลมแท่นมันแจ่มจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้