ขอขอบคุณ คุณเบครับ ลูกผู้ชายตัวจริงครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 25 สิงหาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    มันยังไง วะ X

งง นะเนี่ย

ขอความกะจ่างหน่อย

:)

2. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ก็คุณเบ เขาบอกว่าเอาของมาคืนเลย เขาก็ไม่สบายใจอะ ถ้ารับผิดชอบแบบนี้ก็เป็นลูกผู้ชายตัวจริงอะ เข้าใจยังคุณเก่ง

ต้องขอโทษทางเพื่อนๆพี่สมาชิก nv club ด้วยนะครับที่ทำให้บอร์ดของ nv นั้นไม่ปกติเท่าไหร่นัก ก็ตอนแรกแค่คิดว่าจะเอาประสบการณ์มาเตือนสมาชิกเฉยๆ แต่ไปๆมาๆเรื่องก็กลายเป็นแบบนี้ แต่ตอนนี้ผมคิดว่าคงจบด้วยดีแล้วแหละครับ วันก่อนผมเปิดกระทู้ วันนี้ผมขอมาปิดกระทู้นี้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้