นัดทานข้าวช่วงเย็นๆครับ ( ต้องขอเลื่อนวันกระทันหันครับ )

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ไม่ได้ มีสติ้ง กันนานแล้วอยากจะพบพี่ๆน้องๆสักครั้งครับ แต่ช่วงนี้ผมหาเวลาว่างอยากเหลือเกินวันอาทิตย์งานก็ต้องทำ เลยอยากจะชวนสมาชิกทุกท่านหาร้านอาหารแบบ บุปเฟ่ (ก็หมูกะทะ ดีๆนี่เอง:D) ใครมีร้านที่ไหนแนะนำเลยครับ ได้ให้สมาชิกช่วยแนะนำหน่อยครับและเดี่ยวสรุปกันอีกทีว่าจะไปที่ไหนครับส่วนเรื่องวัน ก็ วันอังคารที่ 1 กันยาเดือนหน้าครับ ช่วงเวลาก็ประมาณ 18.00 น. :D
    ขอบคุณมากครับที่ให้ความร่วมมือ

.............................................................................................................................................................
    เนื่องจากผมมีความจำเป็นอย่างยิ่งที่ต้องขอเลื่อนวันกระทันหันครับ ขอเลื่อนไปวันที่ 17/9/52 ครับไม่สะดวกยังไงบอกได้นะครับ ถ้าอย่างไรพรุ่งนี้ถ้าว่างจะโทรหาลูกพี่เก๊ากะต้อมนะครับ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 สิงหาคม 2009
  2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ร้านไหนก็ว่ามาเลยยยย มีงบ150บาทไทย (วันอื่นได้ไหมมมมมมวันศุกก็ได้อาทิตก็ดี)
    555+

ช่วงนี้จนครับต้องเก็บตังออกทริปวันที่ 5-6 ไปอยุธยาคับ
    พี่อาทก็ไป แตมยังไม่แน่ใจ

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    วันอังคาร 1 เสียงคับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม เอาไงกันดี เป็น บุปเพ่ oishi ไหม ที่ เอสพานาส
    250 ไม่เกินนี้ กิน 1 ชม ประมาณนี้
    หรือไม่ ลองเสนอดู

5. HS7QBT

297
    3
    0
    เอาด้วย ชอบชอบ ไปกัน 3 คนก็ยังดี

6. pep

916
    1
    0
    ถ้าอยุ่มืดขอเปนวันศุกได้ไหมมมมมมม

วันอังคารเด๋วเช้าไปเรียนไม่ไหววว อิ่มจัด

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    oishi ไหม ที่ เอสพานาส 2 เสียงครับมีแนะนำที่อื่นไหมครับท่านอื่นๆ

8. pep

916
    1
    0
    ส้มตำหลังบ้านผมคับ อร่อยชัว

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    สรุปเจอกันที่ เอกพานาส นะครับ 6 โมงเย็น
    มี 4 คนหลักๆนะครับ
    1.GAUSS
    2.juntcivic
    3.HS7QBT
    4.pep

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:09:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:08:43 ----------

สรุปเจอกันที่ เอกพานาส นะครับ 6 โมงเย็น
    มี 4 คนหลักๆนะครับ
    1.GAUSS
    2.juntcivic
    3.HS7QBT
    4.pep

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สรุป ที่ เอสพานาส รัชดา เวลา 18.00 วันที่ 1 กย นี้ใช้ป่ะ

ขอโทษที่ บอกชื่อร้านผิด เป็นร้าน ชาบูชิ เครือเดียวกันกะ โออิชิ
    ราคา บุฟเพ ต่อหัวละ 250 บาท
    อยู่บริเวณ ชั้นใต้ดินของห้างเอสพานาส ครับ

11. pep

916
    1
    0
    ผมไปบอกตอนไหนว่าจะไปปปอ่ะ พี่จุ๊นบังคับไปเน่หว่าาาาาา

เลื่อนเป้นวันอาทิตหน้าได้ไหมมมมมมมมมมม

อาทิตนี้ไม่ว่างอ่ะ ถ้าไม่เลื่อนก็อย่าลืมรูปนะคร๊าบบบบบบบบ.........

12. GAUSS

4,354
    50
    48
    รับแซบ ว่างเมื่องไหร่ ก็อัฟมาแล้วกัน

13. HS7QBT

297
    3
    0
    ล้างท้องรอแล้วนะเนี่ย...............

14. HS7QBT

297
    3
    0
    วันไหนก็ได้ครับ ขอให้ตรงกับวันธรรมดา กินได้ทุกวัน

15. pep

916
    1
    0
    วันที่18ล่ะกันพี่จุ๊นนน
    วันศุกร์เมา เสาถอน อาทิตนอน จันลา 55+

โทบอกทุกๆๆๆคนที่เคยไปมิตติ้งด้วยล่ะ
    เสี่ยช้าง
    พี่หนุ่ม
    พี่เอก
    พี่แบงค์
    พี่เก๊า
    พี่เก้า
    พี่อิด
    พี่เอิด
    พี่อาท
    บีม
    แตม
    ไอเบิร์ดด้วย

หมดยางหว่าาาาาา (นึกออกเด๋วมาใหม่)

16. HS7QBT

297
    3
    0
    18 เหรอ ต้องมาเยอะๆนะ พี่จุ๊นเลี้ยง

17. pep

916
    1
    0
    ไปกินสเต๊กร้านญาติผมดีกว่า 55+
    เพชรบุรี18 หน้าบ้านเลย (ราชเทวี)

ถูกด้วย

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    นั่งหมดไหมละเก่ง

19. pep

916
    1
    0
    ไปไม่เกิน5คนหมดอยุ่แร้วววว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:45:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:44:45 ----------

แต่เค้า

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:45:40 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:45:00 ----------

แต่เค้าจะขายรึป่าวไม่รุ้วันนั้น55+

20. GAUSS

4,354
    50
    48
    ที่ไหนก็ได้ ว่าแต่สิ้นเดือนดีกว่าไหม ช่วงนี้ฝนตก

21. pep

916
    1
    0
    ไปหไหนรีบไปเด๋วตังผมหมด
    เดืนหน้ามีทริปไป หาดเจ้าสำราญไปกันไำหมๆๆ

22. HS7QBT

297
    3
    0
    รออยู่

23. juntcivic

1,549
    34
    0
    สิ้นเดือนก็ดีครับช่วงนี้ตังหมดพอดี วันเวลาค่อยว่ากันใหม่นะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าบอดเลยครับโทษทีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้