ภาษาถ้าพิมผิดก็ฮารึไม่ก็บ้าได้

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    >>"เห็นผู้ชายที่ชอบนั่งไข่ห่าง แล้วรู้สึกยังไงคะ"
    >>
    >>"ลูกชายผมสองขวบ มีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ"
    >>
    >>"แฟนเป็นคนเสียวดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ"
    >>
    >>"กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอมให้ใครง่าย ๆ"
    >>
    >>"มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผม แต่อายุแก่กว่าผมมาก
    ผมจะสอยเธอยังไงดีครับ ถึงจะไม่น่าเกลียด"
    >>
    >>"สามีมีปัญหาในการนอนค่ะ เค้าชอบนอนหนุนหมอ ยนิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ "
    >>
    >>"ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย"
    >>
    >>"ถ้าพิจารณาความเสี่ยวแล้วคาดว่าคุ้มถ้าลงทุนต่อไป"
    >>
    >>"เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ"
    >>
    >>"เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย"
    >>
    >>"อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลองที่ปิดไฟมืดๆ แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะ ไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวคะ"
    >>
    >>"ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมากๆ ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูดยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อนๆไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ"
    >>
    >>"พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้ แต่ผมยังไม่ชำนาญเรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ"
    >>
    >>"อาจารย์คะ ปีนี้ข้อสอบวิทย์จะเน้นอกเรื่องอะไรคะ หนูจะได้เตรียมตัวมาแต่เนิ่นๆ"
    >>
    >>"ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดี ไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลายคน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้ว ปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมากๆ"
    >>
    >>"ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยากเลียร์ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย"
    >>
    >>"ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่หมาเปล่าๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย"
    >>
    >>"หนูแอบชอบเค้าอยู่ ทำไงหนูถึงจะได้รูถ่ายของเค้าคะ"
    >>
    >>"แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดีๆ มั้ยครับ อ้อ..แล้วรูขนาด 4" x 6"นี่จะเล็กไปมั้ยครับ"
    >>
    >>"จะไปเชียงใหม่ค่ะ หนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่าขนมจีนน้ำเจี้ยวที่ไหนอร่อยบ้าง"

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    วันนี้ เอาฮาวุ้ย ไม่ใช่ เรื่องในกุงเกง 555+
    อ่านแล้วหลายครั้ง ก็ยังฮามาก คิดได้เนอะ

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากให้คนไทยคักคึกน่ะโซ่ เหอๆๆ

4. JIM GR

JIM GR New Member Member

67
    3
    0
    ฮาครับฮา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้