===== ใครสนใจวิ่งพีระรุ่น HONDA บ้านๆ 2000 NA บ้างคับ =====

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย pomgambino, 21 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    สมัครเรียบร้อยแล้ว
    แต่ศุกร์ไปไม่ได้ เจอกันเสาร์เช้าเลยละกันค้าบผม
    :D
    [email protected]

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    เล่าสู่กันฟังบ้างครับ

ใครที่ลงไปขับสนามพีระ ในงาน Honda Racing Fast. บ้างครับ. ช่วยเล่าประสบการณ์ให้ผมฟังหน่อย เผื่อสนามหน้า(เดือน มิถุนา) จะขโมย Jazz แฟน ไปขับบ้าง:D

3. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    เตรียมใจกับทำใจอย่างเดียวเลยครับ:p

4. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    สนุกดีคับ มันส์มากๆเยย หลุดS1ตั้งสองรอบ อิๆๆ

5. Bbo-at

240
    5
    18
    หลุดตอนซ้อมอ่ะ รอบแข่งมะกล้าหวดกลัวไม่มีรถกลับบ้าน เอิ๊กๆๆ:D :D

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    น้องพี่เองอ่ะนะ แบบว่าๆๆ น้องพี่อ่ะ :D :D

7. Pam Pam

Pam Pam Guest

0
    0
    0
    คาร์บิว เครื่องไหม้ไปแล้ว หัวอุดน้ำเสื่อมสภาพ พังไปตามความคาดหมายจ้ะ ม่ายมีรถวิ่งแล้ว รอเกิดใหมอย่างเดียว

8. NU53

641
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับ

รถ Jazz ที่คุณ Bbo-at ใช้ขับเป็นเกียร์ Auto หรือเปล่าครับ ถ้าใช่ช่วยแนะนำวิธืขับด้วยครับ เพราะบางทีสนาม 2 ผมอาจเอารถ Jazz ผมลงขับบ้าง. ขอบคุณล่วงหน้าครับ.:)

ปล. เห็นมี Jazz อีกหลายคันลงวิ่ง เลยนึกคึกบ้าง ไม่ต้องการเอาชนะใครนะครับ แค่ขอเก็บเกี่ยวประสบการณ์ก็พอ :D

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตอบแทน รถ โบ๊ท เกียร์ออโต้ครับ
    วิธีขับก็ไม่ต่างจากคาร์ทที่คุณขับเท่าไหร่ครับ

10. Bbo-at

240
    5
    18
    มาเลยคับมาเลย วิ่งกันหนุกๆคับ

11. NU53

641
    0
    0
    ไปกันครับ

ไปแน่นอนครับผม. :)

ปล. เดี๋ยวตอนสมัครว่าจะขอผู้จัดใช้เบอร์ 53 อ่ะ:D รถผมสีแดงครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้