ค่าตัว ek lev 2.5แสน เอง?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Prince_ek, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    HONDA CIVIC EK LEV 1.8i ปี 2000
    ราคาขายส่วนใหญ่น่าจะตั้งเท่าไหร่ดีค่ะ ถ้าอยากขายด่วนๆ อะค่ะ

โทไปสอบถามเต็นรถมา ให้ราคาที่ 250,000 โก่งสุดๆ

ขอบพระคุณค่ะ สำหรับการเยี่ยมชม
    Prince_ek

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 สิงหาคม 2009
  2. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    ต้องดูสภาพรถก่อนครับ

3. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0

4. ตั้งถูก ๆ เข้าไว้สิครับ ถ้าอยากขายได้เร็ว ๆ แต่ถ้าไม่รีบ ก็ตามใจอยากเลย

5. ประจวบ

ประจวบ New Member Member

36
    2
    0
    ถ้า รถ ปี 2000 เครื่อง 1.8 เกียร์ธรรมดาเต็ด 4.4 เฮดมูเก็นทั้งเส้น กันโครง Type R
    สายหัวเทียน เอเปก ค้ำหน้า Type R แผ่นกันความร้อน ล้อ DC2 98 เทา
    ดุม 5 รู Type r โช๊ค tain sss หัวเกียร์ น๊อตล้อ skunk เบาะ DB 8หน้า หลัง
    พรม พื้น และชิ้น แดงๆ เท้าแขนสไลน์ สวิทย์ ต่างๆ แผงประตูดำ แบคกาไลดำ
    กระบองเกียร์ Type r ค้ำหลัง Type r ก้านปัด spoon ใบปัด เคปล่า piaa
    พวงมาลัย DC 2 คอ EK กระจังหน้า กันชน ลิ้นล่าง Type r หางหลัง DC 2
    โคมดำ Type r โลโก้แดงหน้า หลัง
    ช่วยแนะนำทีคับ พอดีจะใช้เงิน รถสีขาว ไม่มีชน ว่าน่าจะขายเท่าไหร่
    จะเอาเงินไปดาว์บ้าน ขอบคุณล่วงหน้านะคับ

6. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ต้องถามนิดส์...ว่ารถแต่งอะไรบ้างรึป่าวครับ...

ลองดูที่ลิงค์นี้
    http://www.taladrod.com/w2/Search/TbRst1.aspx#sort:m+fno:all+time:m+mk:29+md:132+bd:5+ty:1

ผมว่า ราคากลางๆของรุ่นนี้ น่าจะอยู่ที่ 320-340k ครับ ถ้าราคารับซื้อที่เต้นท์ น่าจะต่ำกว่าราคานี้ สัก 20-40k
    ลองดูครับ ว่าอยากได้ราคาไหน ถ้ารีบๆ ก็ลองตั้งสัก 315-325k ก็ได้ แล้วแต่ช่วงด้วยครับ ถ้าพอดีกับผู้ซื้อ เดี๋ยวก็ไป...

7. Prince_ek

Prince_ek Active Member Member

323
    57
    28
    เชื่อไหมค่ะ โทรไปถามราคารับซื้อที่เต๊นรถรายใหญ่(ขอสงวนนาม) ให้รุ่นปี2000 2.5แสน อะ หน้าชาเลย

8. Prince_ek

323
    57
    28
    ดาวน์ อยู่กับใครค่ะ นั้นแน่จะมีข่าวดีให้ชาวekได้รู้เร็วๆนี้แน่ๆเลย อิอิอิ

ขายต่อPrinceมา แต่แกะของขายออกให้หมดน่ะค่ะ

เพราะของแต่งก็แสนนนนนนนนนสาหัส จิงๆ ยุ่นแท้ๆไม่มีปลอม เฮ่อ

แล้วจะขับอะไรละค่ะ อย่าบอกน่ะ 3Doorน่ะ คริๆๆๆ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ถ้าเอาไปเข้าเต๊นท์ เค้าจะกดราคาเยอะคับ สำหรับ บิ๊วขาย ค่าลูกจ้าง ค่าดอกเบี้ยที่ไปกู้มา จิปาถะคับ ถ้ายังไงขายเองได้ ขายเองดีกว่าคับ +ราคาจากที่เต๊นท์ตีไว้สักนิด แต่ผมว่า 1.8Si 2000 เนี่ย ยังมี3แสนต้นคับ

10. Prince_ek

323
    57
    28
    ซัก 300,000 ถ้วน จะมีคนซื้อไหมค่ะ

11. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    มีแน่นอนครับ ถ้าแต่งมาสวยๆไม่เกิน 10 วันออกแน่ๆครับ...

12. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    เป็นเรื่อง ปกติที่จะโดน เต๊นท์กดครับ โทรไปถามเค้าก็ตีราคารถไม่สวยก่อนละครับ ถึงแม้รถเราจะ เดิม บางทั้งคัน

13. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    เท่าที่ทราบ เวลาอยากรู้ราคากลาง ก็เข้าเต็นท์ให้เขาตีราคาดู
    แล้ว เต็นท์มักจะหัก 50000 บาท ประมาณนี้ เราก็นำมาบวก
    เข้าไปกับราคาที่ เต๊นท์ ตีให้ครับ ที่นี้ก็แล้วแต่สภาพรถเราอีก
    ทีละครับ ว่าเป็นอย่างไร อยากขายเร็ว หรือ ช้า คนมาซื้อต่อเรา
    เขา ต่อราคาเรา เก่งหรือเปล่าครับ

14. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    เต้น รับ ซื้อ ตามราคา จัดไฟแนน ครับ

แล้วก็ดู สภาพ

อย่าไปคิดมาก ครับ ผมว่าปกติ

เพราะ เป็นการรับ ซื้อ

ขายเองได้ราคากว่า

15. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
    ถามขายบอกผมด้วยนะครับ 3 แสน น่าสนครับ

16. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    จะขายเเล้วเหรอครับ

17. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    ธรรมดาจ๊ะ...เต้นท์มันคิดค่าบิ้วอีก อิอิ...

ถ้าจะขายเต้นท์ หาเต้นท์ที่ให้ราคาสัก 260-270k ครับ น่าจะมี (ถ้าสภาพรถดีๆ)....

18. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    รถผมปี 2000 แต่งพองาม m/t ปล่อยไปยี่สิบปลายๆครับ

19. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    ไม่รีบขายเองเลยงับ ถ้ารีบ ก็หาเต้นท์ สัก 2ปลายๆๆ

20. Prince_ek

323
    57
    28
    คิดว่าจะขายแล้วค่ะ เดี๋ยวขอเก็บสีเล็กๆน้อยๆให้เรียบร้อยก่อนค่ะ ถ้าสนใจจริง นัดดูรถได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะที่สนใจ รถบ้านๆ

21. Prince_ek

323
    57
    28
    ตัดใจจะขายแล้วค่ะคุณBoBo_EK แต่สองใจอยู่ว่าจะเลือกซื้อรถอะไรดี:cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 สิงหาคม 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้