พี่ๆๆๆคับรบกวนด่วนๆๆเรื่องแบตเตอรี่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    คือตอนนี้ แบตรถผมเสื่อมแล้ว กำลังจะเปลียนใหม่ ตอนนี้ใช่ GS NS60L

อยากจะเปลี่ยนให้แอมป์สูงหน่อย แล้วต้องดัดแปลงอะไรบ้างช่วยหน่อย

จะเปลี่ยนวันพรุ่งนี้แล้วรถไปไหนไม่ได้สตาร์ทไม่ติด

(เผื่ออนาคตจะติดเครื่องเสียงชุดใหญ่กะเค้าบ้าง อิอิอิ)

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

2. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ใช้อยู่ 2 ลูกครับ (ตาามรูป)

3. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    พี่หนุ่ม แบตสองลูกแล้วไดพี่เดิมหรือป่าว

ขอคุณสำหรับคำแนะนำดีๆๆ

4. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    65 AMP กำลังดี

5. maxturbo

maxturbo New Member Member

61
    0
    0
    แบต Rocket ซะด้วยๆ เทรน เกาหลีมาแรง

มานครปฐมจิ ร้านผมจำหน่าย 55555+

ถ้าเดิมๆ N50z เลยก็ได้ ใส่ได้

แต่ตอนนี้ ผมใช้ NS60L เหมือนกานๆ

รอเสียก่องๆๆ คิคิ

แบตใครอยู่ได้ 2+ ก็ถือว่าเวิกแล้วๆ

6. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ปรับแต่งอาไรบ้างครับ
    :D :D :D

7. NooM Cobra

771
    32
    0

เปลี่ยนเอาของบอสมาใส่ครับ

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    พี่หนุ่มมีสองลูกแว้ววววววววววววว
    นึกว่ามีลูกเดียว555

9. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    พี่หนุ่มครับไอ้แบตสองลูกนั้นมันลูกละกี่แอมป์ครับ
    ทำไมไดใช้แค่ 65 อะครับ

10. NooM Cobra

771
    32
    0

รู้ได้งัยหว่าไดร์ 65 แอมป์ ผมยังจำไม่ได้เลย
    ไดร์น่าจะประมาณ 80 ถ้าจำไม่ผิด

11. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    อ้าว..ขอโทษทีพี่หนุ่ม ผมคงได้ข้อมูลผิดอะครับขอบคุณครับที่ให้ข้อมูลเพิ่มครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้