โรลบาร์+รถบ้าน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Kornza, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    จะโหดไปถึงไหนคร้าบบบบบบบบบบบบบ:cool:

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใส่ไปเลยครับ มันช่วยได้เยอะมากๆครับ

3. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0

ด่านโหด ๆ ก็โดนหละครับ เค้าจะจับก็ไม่รู้จะเถียงยังไง ถ้าด่านเอาตังก็ดีหน่อย ร้อยสองร้อยค่าผ่านทาง

แต่ถ้าเจอด่านจับรถซิ่งก็ยาวเลยนะครับ:D

4. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    อย่างนั้นไม่เรียกด่านโหดๆหรอกครับ ผมเรียก ด่านเหี้ยๆ

5. ถ้าอยากใส่ก้อจัดเลยคร๊าบ รถเรา เงินเรา จะไปสนอะไร

6. รถเรา เงินเรา ชีวิตเรา อย่าแคร์สื่อครับ

7. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ใส่ไปเหอะ แรงไม่แรง

ความชอบส่วนบุคคล

คนไม่ชอบ จะใส่ในรถอะไร ก้อมี อคติ

คนชอบก้อต้องชม เป็น เรื่อง ธรรมชาติ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    เปนอุปกรณ์เซฟตี้ครับ มีไว้ดีกว่าไม่มีแน่นอน...

9. อยากใส่เหมือนกันแต่กลัวโดนทางบ้านไม่อนุมัติ

10. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    safety safety safety

ป๋มยังอยากใส่เลย....แต่ขาดเรื่องเงินเท่านั้น

11. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ใส่โลด.....ด

12. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ผมรถเต่าเครื่องเดิม ลากบอดี้จะไม่ไหวอยู่และ

ผมก็กำลังจะใส่ครับ เต็มลำ 555 คงจะอืดน่าดู

13. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    ใส่แล้วน่าจะปลอดภัยขึ้น...ผมก็กำลังจะหาใส่เหมือนกันครับ

14. Masterpiece

Masterpiece New Member Member

85
    3
    0
    ใส่ไปเลยครับ อย่างแรกก้อได้ความปลอดภัย ควบคู่ ไปกับความสวยงามนะ

สวย สวย สวย ทำเลยครับ

สนับสนุนอีกเสียง

15. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    อย่าแคร์ครับ ใส่ได้ใส่ไป เอาตัวเองชอบก็พอครับ

ถ้าทำแล้วมีความสุขก็ทำไปเลยครับ ความชอบของแต่ละคนไม่เหมือนกัน

16. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ถ้าสิ่งที่เราจะทำลงไป

ไม่ได้ทำให้ตัวเราหรือว่าใครต้องเดือดร้อน

ผมว่าทำเถอะครับ

17. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อยากใส่ ใส่ เลย คับ อย่าได้แคร์สื่อ

รถ ผม เก่าๆ ยัง วางโครง กาน เลย

เสียดาย รถ มันเล็ก เกิน

ลำพังเบาะหลังแข็ง อย่างเดียว ก้อเข้า ออกลำบาก แล้ว

เจอ โรบาร์ คง แย่

( ปล รถ ผม มาสด้า แฟมิเลีย อ่ะ คับ คิคิ )

ส่วน มาก พวกที่ ว่าคนอื่น เพราะ อิจฉาคับ

18. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่ไปเลยครับ
    ผมว่าปลอดภัยดีด้วย

19. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ปลอดภัยแล้วสวยด้วยคับ

20. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    อยากใส่ ถ้าใส่แล้วไม่ลำบาก ใส่เลยครับ

ผมยังอยากใส่เลย แต่ใส่ไม่ได้...

21. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    รู้สึกว่าจะมีรูปประกอบเสมอเลยนะครับ ^^ ขยันจริงๆ :D

ปล. ใส่ไปเถอะครับ คุ้มเเน่นอน

22. drinkingpark

drinkingpark New Member Member

43
    1
    0
    ถามนิดนึงครับ

ใส่โรลบาร์ แต่ไม่ได้ใส่หมวกกันน๊อค เวลาเกิดเหตุฉุกเฉินจะหัวโน/หัวแตกมั๊ยอ่า

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:29:37 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:29:22 ----------

ถามนิดนึงครับ

ใส่โรลบาร์ แต่ไม่ได้ใส่หมวกกันน๊อค เวลาเกิดเหตุฉุกเฉินจะหัวโน/หัวแตกมั๊ยอ่า

23. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อยากใส่เหมือนกานครับ อิอิ เดี๋ยวรอมีปัจจัยสักหน่อยดีก่า น่าโดน

24. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    อย่างงี้ต้องใส่ซะและ

25. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    คนอยากใส่ไม่มีตัง คนมีตังดันไม่ใส่ 5555

26. m101

m101 New Member Member

52
    0
    0
    รถผมก็เครื่องเดิมๆก็ยังเคยใส่เลยครับ

ใส่แล้วโหดๆดีนะครับ สนับสนุนๆ

27. [SN]

[SN] New Member Member

12
    0
    0
    อยู่ที่ใจครับ ชอบก็ทำเลยครับ อย่าได้แคร์ สวยๆเห็นด้วยครับ

28. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ทำตามใจตัวเองจ้า

29. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    เพื่อนผมหัวแตกเย็บ8เข็ม แต่รถยับทั้งคัน ก็โชคดีไป จริงๆใส่นวมก็ดีนะ

30. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    เพื่อความปลอดภัยครับ หรือถ้าเราชอบส่วนตัวก็ใส่ไปเลย
    รถใคร รถมัน สไตล์ใคร สไตล์มัน ใครจะว่าอะไรก็ปล่อยเค้าไปเน้อ เราไม่ได้เอาเงินเค้ามาทำซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้