กันชน+ลิ้นแท้ๆ ต้องดูยังงัยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย coupe4wd, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ก่อนอื่นต้องขออภัยด้วยครับที่ช่วงนี้เหมือนหายๆไป
    ที่จริงก็ยังเข้ามาดูบอร์ดอยู่เรื่อยๆนะ :)

พอดีเกิดอุบัติเหตุนิดหน่อย แล้วจำเป็นต้องเปลี่ยนกันชน+ลิ้นหน้าน่ะ
    จะมาขอความรู้เกี่ยวกับกันชนหน้ากับลิ้นของแท้เขาดูกันยังงัย?
    :confused:

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    นิดหน่อยครับ วิ่งแบบนี้มาเป็นอาทิตย์แล้วอ่ะ

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    มันต้องมีตาม Honda ปั้มอยู่อะพี่ ของเทียมจะไม่มี ขอให้กับมาสวยเร็วๆนะ พี่
    ปล. เสียดายสปอร์ตไลท์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้