รถใครครับ อยากทราบรายละเอียดครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kengzaza, 23 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengzaza

kengzaza New Member Member

88
    2
    0
    พอดีขับไปเที่ยวเดอะมอลล์ บางแค เจอ Coupe สีขาว
    ใส่หางหลัง มูเก้น ของตัว FD อะครับ พร้อมชุดแต่งรอบคัน
    แบบว่าโดนใจสุดๆ ขับตามไปกะว่าจอดรถจะลงไปคุยด้วย
    แต่ปรากฏว่าหายไปจอดไหนไม่รู้ ใครพอทราบไหมครับ ว่ารถของใคร
    คิดว่าน่าจะอยู่แถวนั้น อยากได้รูปถ่ายรอบคันอะครับ
    หากเจ้าของอยู่ในบอร์ดก็แสดงตนนิดนึงครับ อิอิ

2. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ใครเป็นเจ้าของรถ coupe สีขาวใส่หางหลัง มูเก้น ของตัว FD แสดงตัวด้วยครับ อยู่ในคลับหรือเปล่าคับ

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แสดงตัวด้วยนะครับ อกยารุ้ อิอิ

4. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ใส่หาง มูเก้น FD ด้วยอยากเห็นจัง....ทำไงอะ

5. kengzaza

88
    2
    0
    ทำคาดสีดำด้านบนด้วยครับ สวยจัดๆ
    สเกิตร์ข้างก็สวยครับ

มองข้างหลัง เหมือนในรูปนี้เลยครับ สเกิร์ตท้ายก็แบบนี้เลย

[​IMG][/URL][/IMG]

6. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    อยากเห็น ออกมาเร็วๆนะ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ผมว่ามันจะดูใหญ่ๆ แปลกๆนะครับ ถ้าใส่หาง mugen FD

8. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    เท่าที่เคยเห็นอ่ะ มันใส่ไม่ได้มะใช่หรอ งงอ่ะ ทำยังไงหว่า

9. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    อยากเห็นรูปด้วยครับ :)

10. kengzaza

88
    2
    0
    ผมว่าคงไม่ใช่ของแท้นะครับ เพราะดูมันบางและเล็กกว่า แต่เป็นทรงเดียวกันเลยครับ

11. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ลงรูปด้วยนะอยากเห็น

12. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บแ(-/l\-)

คิดว่าไม่น่าใช่คนในคลับนะค่ะ เพราะไม่เคยเห็นมาก่อนเหมือนกัน

13. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
    ผมว่าถ้าเอามาใส่ได้อาจจะเป็นตัวของ city นะครับ เพราะมีคนเค้าใส่อยู่ครับ ต้องแปลงเอามาใส่

14. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    รอปรากดตัวคับ อยากเห็นเหมือนกันว่าจะเป็นยังไง

15. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

แล้วได้ถ่ายรูปมาด้วยป่าวคับ อยากเห็นอ่ะ ถ้ามีรูปก็แหล่มเลยครับ:D

16. kengzaza

88
    2
    0
    ถ่ายไม่ทัน หยิบมือถือ กลัวตำรวจ หาว่าโทรแล้วขับ
    แถวนั้นตำรวจดุ อุอุ

17. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เหอๆ มสยจะสวยเหรอครับ ทรงFD

18. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    -.- น่านหนะสิ ผ่าง!!!!!!!!!!!!!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้