ถามคุณลูกกอลฟ์

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย SSIII, 21 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    เห้ย ใครๆๆ ใครจะมาสวยปืนตูวะ ไม่ยอมนะเว้ย ยอมขายรถทิ้งเพื่อมาแต่งปืนก็เอา

2. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ของผม air ไม่เย็นครับ ม้าตาย หลายตัว

3. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    ถามจุกจิกนิดนึงนะคับเพราะสนใจจะวางเครื่องใหม่อยู่ เครื่อง2ตัวนี้นอกจากแรงม้าที่ต่างกันแล้ว
    1.ราคาต่างกันมากมั๊ยคับ
    2.ระบบต่างๆมีอะไรที่ต่างกันบ้าง
    3.มีอะไรแนะนําระหว่าง2ตัวนี้บ้างคับ
    ขอบคุณค้าบ

4. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    เท่าที่รู้คือ ตัว non ราคาสูงกว่ามากพอควรคับ
    ระบบต้องรอท่านผู้รู้มาตอบคับ
    แต่สำหรับผมถ้ามีตังเหลือก็คงวางตัว non ไปแล้วอ่ะคับ พอดีมีแค่นี้ก็เลยเอาเท่านั้นอ่ะคับ

5. Celica Speeds

Celica Speeds New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณคับคุณลูกกอล์ฟ ส่วนเรื่องระบบใครรู้มาตอบที

6. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ราคา

3S-GTE Air Flow 3-4 หมื่น หรือ + -
    3S-GTE Non Air Flow 6-7 หมื่น หรือ + -

3S Air Flow จุกจิกกว่าเรื่อง ระบบ Air Flow ครับ
    ม้าต่างกัน 10 ตัว ครับ

ถ้าจะวาง แนะนำว่า แล้วแต่งบครับ
    ราคาตามคุณภาพครับ
    ถ้าวางในงบประหยัดหน่อย ก็ Air Flow ครับ :)

7. Celica Speeds

31
    0
    0
    วางตัวair flowมันจะจุกจิกกว่า หมายถึงการดูแลรักษาและการซ่อมบํารุงมากกว่ารึเปล่าคับ

8. Armytk

Armytk New Member Member

87
    1
    0
    53000 ได้สภาพเครื่องดีไหมครับ? แล้วไปวางอู่ไหนอ่ะคับ ?
    รับประกันงานกี่เดือนคับ ?
    ขอบคุณค๊าบบบบบ

9. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    สภาพเครื่องที่ได้ก็ ok คับ วางที่พระราม2 ที่ปั้ม ปิโตรนัส ตรง รพ.นครธน คับ รู้สึกไอเพชรมันจะบอกว่ารับประกันตลอดชีพอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้