PHOTO MEETING ณ ม.สาริน(พระราม 2) 22-08-09

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย photo_boya, 23 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    อยากไปเจอพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ บ้างอ่ะ

คิดถึง.......................

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ไม่เน้นปริมาณ
    อยากให้มากันด้วยใจครับ
    ใจที่รักรถNXเหมือนกัน

3. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    เสียดายไม่ได้ไป ต้องขอโทษพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยครับ คราวหน้าถ้าว่างขอแก้ตัวนะครับ

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    โดนใจครับ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    บอย
    วานส่งรูปหมู่ NX เป็น 16:9 ให้ที จะทำวอลเปเปอร์บนจอไวด์สกรีน
    ทางเมล์นะ
    [email protected]

6. photo_boya

926
    0
    0

ได้เลยครับ ไม่รู้ว่า จอพี่ขนาดเท่าไหร่อะครับ กว้างxยาว pixels จะได้จัดไปถูก

เพราะที่ผมทำไว้ แค่ 700x247 pixels

7. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    แจ๋วเลยครับ

8. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เหมือนรู้ใจ นี่ผมเอาอันที่คุณบอยถ่ายรถผมให้มาทำเป็น desktop ไปแล้ว
    NX พวกเราเวลาจอดหลายๆคันนี่เห็นแล้วชอบชะมัด เหมือนพวกเครื่องบินรบ

9. Anankhet

1,282
    5
    38
    ขอ1600x900 ครับ บอย

10. photo_boya

926
    0
    0
    ผมส่งไปให้แล้วนะครับพี่อ็อด

ถ้าไปไม่ถึงบอกด้วยนะครับจะได้ส่งไปใหม่

อันนี้รูป Destop ของผม แบบที่อยากได้
    จากรูปที่เคยเอามาลงไว้ แต่เปลี่ยน สีเทา เปลี่ยนสีเหลือง สีมันจี๊ดดดดดดดดดดด ดีครับ ชอบๆๆๆ

11. photo_boya

926
    0
    0
    รถพี่ตี๋ชัดที่สุด เพราะอยู่คันแรกเลย

12. photo_boya

926
    0
    0
    วีจะเอาไฟล์ต้นฉบับไหมครับ รูปจะได้ชัดๆ ถ้าเอาก็ขอเมล์ด้วยจะได้ส่งไปให้ครับ

13. ppoom

ppoom New Member Member

1
    0
    0
    เข้ามาขอบคุณครับ

พอดีภรรยาผมบอกว่ามีคลับ nissan มาจัดเลี้ยงที่ร้าน ขอบคุณและยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมเองก็อยู่ในคลับ cefiro-ff-club ครับ ถ้ามีโอกาสไว้สังสรรค์กันครับ
    ขออนุญาตแนะนำครอบครัวครับ http://www.cefiro-ff-club.com/forum/index.php?topic=16337.0

ภาคภูมิ

14. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    [email protected] ครับบอย
    ขอรูปที่มีฉากเป็นท้องฟ้าด้วยก็ดีครับ ผมจะลองเล่นfilter สไตล์ Top Gear ดู

15. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ครั้งหน้าต้องมีรูปรถผมด้วยนะ
    อยากมีส่วนร่วมอะ

16. Anankhet

1,282
    5
    38
    นี่ไม่ใช่ครั้งแรกและครั้งสุดท้ายที่คลับ NX ไปใช้บริการที่ร้านนะครับ
    โอกาสหน้าคงได้พบกันนะครับ
    ยินที่ที่ได้รู้จักครับ ดูรูปแล้วเป็นครอบครัวที่น่ารักมากครับ

อ๊อด คลับ NX

17. photo_boya

926
    0
    0

18. photo_boya

926
    0
    0
    ส่งไปแล้วนะครับ

ส่งต้นฉบับไป 3 แล้วก็รีไซต์แล้วประมาณ 3-4 รูป
    ต้นฉบับหนักหน่อย 3mb กว่าๆ

19. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    แจ่มๆเลยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้