Nitto 3K Racing Car Thailand สนาม4@พีระเซอร์กิต 26-27 กันยา มาแว้วววว

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ร้านนี้ เค้าขาย รองเท้า OMP ด้วย อยากได้ งะ อิอิ

2. FatFast

FatFast New Member Member

11
    0
    0
    อยากไปแข่งด้วยจังไม่รู้จะว่างหรือเปล่าอยู่ไกลอะผมอยู่สระแก้วอะแล้วถ้าไปต้องไปวันไหนอะต้องไปก่อนวันหนึ่งก่อนใช้ปะคับผมกลัวโอนเงินไปแล้วและไม่ได้ไปแข่งเพราะงานผมมันไม่กำหนดวันว่างเลยแล้วแต่ดวงอะ....มือใหม่อยากแข่งเป็นอาชีพเผื่อมีแมวมองอาจจะได้ไปแข่งรายการใหญ่

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อัพ

ชื่อนักแข่งที่ชำระค่าสมัครแข่งจ้า^^

4. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อัพ

เพิ่มรายชื่อผู้สมัครแข่ง หน้า 1 จ้า

อยากแข่งแร้วเว้ยยย 55+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  5. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    สนามนี้ขอขับกินลมพอแล้ววววววววววว 5555555
    กลัวอย่างเดียว เดี๋ยวองค์ลงเมื่อไหร่ ยกคันเร่งไม่ได้จะซวยเอา อิอิ

6. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    อยากไปแข่งด้วยจัง :D

แต่ดันอยู่อเมริกาเนี่ยสิ :cry: กลับไปเดี๋ยวต้องลงด้วยสักสนาม

7. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    กลับมาเมื่อไหร่ครับไมค์

8. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ตอบแทน ไมค์กี้ นะครับ อีก 6 เดือน โต้บอกให้มันปั่นตังค์ไว้เยอะๆ แล้วละ 555

"ไมค์ครับบบบ อย่าลืม ทอร์ชันบาร์ Sway Away กะเหล็กกันโคลงหลังพี่นะครับบบบบบบ" :D

9. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ถ้าไม่ใจร้อนก่อน อาจจะฝากทอร์ชั่นบาร์อีกคนครับ อิอิ

10. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ถึงพี่ๆ น้องๆ นักแข่งในรุ่น C21 SUPERTRUCK-THAILAND ทุกคนนะครับ

สนามนี้ หากไม่มีอะไรผิดพลาด ติดขัด ฉุกเฉินจริงๆ

จะมีนักแข่งกิตติมศักดิ์ 1 ท่านมาร่วมแข่งขัน สนุกๆกับพวกเรานะครับ อิอิ

เป็นรถมิตซูบิชิ ไทรทัน...............4 ประตู...........:D

เขาท่านนี้ลงแข่ง ปารีส - ดักการ์ ด้วยครับ :cool:

เขาผู้นี้ เพิ่งคว้าแชมป์ SUPERCARSTHAILAND สนามล่าสุดมาหมาดๆครับ :D

ไม่ใช้ใครที่ไหนครับขวัญใจมหาชน พี่หนึ่ง มานะ พรศิริเชิด ครับ อิอิ :D

ตอนนี้ขอให้ ไม่เกิดอะไรผิดพลาดครับ เพราะพี่หนึ่งว่างวันอาทิตย์พอดี แกจะมาแข่ง C21 ซ้อมไปในตัว เพื่อลงแข่งในรุ่น F11 ตอนเย็นครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กันยายน 2009
  11. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตื่นเต้น จัง ใกล้ถึงวันแข่งแล้วว อยากแข่งจับใจ 555+

นักแข่งระดับโลก มาร่วมทำการแข่งขันด้วย ยิ่งตื่นเต้นเข้าไปใหญ่ อิอิ

12. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    อยากแข่งแล้วๆ

13. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
  14. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ จะได้แข่งแล้ววววววว 5555+

อิอิ

15. Hilux Drifter

122
    0
    0
    555 รถไม่พร้อมครับสนามนี้ ไปแบบฉิวๆ เอ้ยยยยย ชิวๆ 55555 :D

16. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ลุยๆพรุ่งนี้แล้ว555

17. A-tontan

A-tontan New Member Member

7
    0
    0
    สนามหน้าขอลงแข่งด้วยอีกหนึ่งคันครับ(30-31-1) ขอถามนิดหนึ่งน่ะครับ รุ่น c21 นี่ ใช่แข่งรวมๆกัน
    มีรถเก๋งด้วยหรือเปล่าครับ..ไปดูมาแต่ไม่แน่ใจครับ..

18. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับ และมาร่วมสนุกด้วยกันได้ค่ะ^^

รุ่น C21 พอดีวันนั้น พี่บัง เค้าจัด ให้คลอลิฟายรวมกันกับ รถเก๋งอ่ะค่ะ ไม่มีปัญหาอะไร

แค่พี่เค้าให้คลอลิฟายรวม ย่นเวลา การแข่งขันของรุ่นอื่นๆด้วยอะค่ะ

แต่ ตอนแข่ง แข่งแยกค่ะ

ยังงัย สนามหน้าเจอกันนะค่ะ^^
    :D

19. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ถ้าเกิดว่า ช่วงของการแข่งขัน ของคาร์คลับ หากมีคลับต่างๆมาร่วมแยะ พี่บังก็จะจัดให้บางรุ่น ควอลิฟายพร้อมๆกันบ้าง ครับ แต่บางทีก็แยกครับ ตามปกติ

แต่ตอนแข่งจริง วิ่งแยกครับ

ยินดีต้อนรับนะครับ

20. A-tontan

A-tontan New Member Member

7
    0
    0
    ผมจดเบอร์โทรไว้แล้ว เดี่ยวโทรคุยรายละเอียดอีกทีครับ

21. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ อิอิ

22. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ได้ครับ ยินดีๆ โทรได้ทั้ง 2 คนเลยครับ
    ว่างๆก็โทรคุย รายละเอียดกันก่อนได้ครับ ตามสะดวก
    ตอนนี้เข้าไปดูรูป กะ คลิป บางส่วนที่ เว็บ ได้แล้วนะครับ เริ่มๆทยอย เอามาลงบ้างแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้