ขอบคุณพี่ใหญ่ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ขอบคุณครับที่ช่วยให้รถผมวิ่งได้อีกครั้ง :D:D:D ไว้ผมจะซื้อแอลกอฮอล์ไปฝากครับ อิอิ แล้วก็ถ้าไม่ได้พี่โอมก็ไม่ได้เบอร์พี่ใหญ่ครับ ขอบคุณด้วยคนครับ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2009
  2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เรื่องเล็ก

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ไฟไม่ไหม้ ก็ Ok แล้ว ดีใจด้วยที่รถวิ่งได้ วันหลังเสียที่ ม. จะไปซ่อมให้ แจ่ม

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    รอเปลี่ยนแบตใหม่ อิอิ แบตเจ๊งเลยคับ แหะๆ ไม่ใช่เพราะไดนะครับ เป็นเพราะไฟหมดหลายรอบไปหน่อย แต่ถือว่าโอเคแล้ว 1ปีครึ่ง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้