ของถามเกี่ยวกับ ep82 & ep71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย boykub, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boykub

boykub New Member Member

8
    0
    0
    อยากทราบว่า คอนโซนหน้า ของ ep82 เอามาใส่ ep71 ได้หรือป่าวครับ ต้องแปลงอะไรหรือป่าว

2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    สามารถทำได้ครับ(ผมทำแล้ว)

ต้องแปลงจุดยึดใหม่ แล้ว วายริ่งสายไฟใหม่หมด

แต่ทำออกมาแล้ว สวยครับ ไม่ยากเกินความสามารถช่างไทยครับ++

3. Arnont_J

Arnont_J New Member Member

122
    0
    0

เอารูปมาโชว์หน่อยสิครับ อยากเห็น:p

4. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้