~ T i b u r o n ~ \{=__=}/. .S W A P [Updated 12/05/2014]

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย RG_Tuscani, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. avatar

15
    2
    3
    สวยได้ใจครับ ของผมอยู่ใน city กำลังเสร็จครับ

2. chang-ton

chang-ton New Member Member

1
    1
    0
    แหล่มๆๆ

RG_Tuscani ถูกใจสิ่งนี้
  3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    สวยทั้งรถทั้งพริตตี้เลย

4. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    สวยมากครับ สุดๆเลย ดูเพลินเลย ถามนิดนึงครับ นั้นแฟนหรอครับ น่ารักครับ

5. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    ขอโทษที่ตอบช้าคับ
    PM ไปแล้วคร้าบ

เอามาลงโชว์กันมั่งคับ อยากเห็น

ขอบคุณคร้าบ ++

ช่ายคร้าบ จับมาถ่ายประหยัดค่าจ้างนางแบบ อิอิ

6. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    สวยโคตรๆ

7. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    สวยดีครับงานเนียนเลย ทำที่ไหนหรอครับ

8. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    อยากเห็นห้องเครื่องคับ รถสวยมาก เคยเล่นอยุ่ เมื่อก่อน เหมือนกัน

9. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ตอนนี้ทำเสร็จสมบูรณ์แบบที่สุดใช่ไหมครับ.....สวยดีแล้วไม่ลงผลงานในหนังสือแต่งรถบ้าง มาอ่านด้วยนะครับ

10. tank

tank New Member VIP

887
    31
    0
  11. สุดในรุ่น รถสวยมากครับ

12. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    รอชมตัวจริงคับ

13. Aircool Lele

Aircool Lele New Member Member

1
    0
    0
    มี HYUNDAI Tiburon เหมือนกันครับอยากทำแบบนี้บ้าง ใช้เงินประมานเท่าไหร่อะฮะ ไม่รวม เครื่อง กับ ล้อ อะ เน้น แต่เปลี่ยน โฉมอะครับพี่ แนะนำหน่อยครับ ^^

14. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    รู้เลย ว่ารักและชอบในรุ่นนี้จริงๆ ชาบูๆ ของแต่ละอย่างหาไม่ใช่ง่ายๆ อึ้งเลยหาโช๊คตรงรุ่น+ของใหม่อีกด้วยสุดยอดมากครับ

15. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    เพิ่งจะมาเห็นครับ ยกนิ้วให้เลยว่าสุดยอด สวยงามมาก

16. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    ขอบคุณคร้าบบบ บ :D :D :D

31garage อู่งานเคาะตัวถัง+ทำสี ทำมะด๊า ทำมะดาเลยคับ :cool:

ยังเก็บไม่เรียบร้อยเลยคร้าบบ แหะๆ :p

คืองานหลักๆก็จบแล้วแหละคับ แต่อย่างว่า รถจอด 2 ปี เลยกำลังอยู่ในช่วงฟื้นฟูสภาพ

หนังสือเค้าคงไม่สนใจหรอกมั้งคับ รถนอกกระแส
    :eek: :eek:

เสียงท่อแตกโหดชิมิแท๊ง อิอิๆ

ในที่สุดก็ได้เจอ :eek:

PM ไปแล้วนะคับ โทมาโลด รายละเอียดมันเยอะคับ :cool:

เริ่มเป็นรถเรโทรแล้วก็แบบนี้แหละคับ อิอิ

17. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    :D:D:D

18. ตัวจริงหล่อมากอิอิ

19. WANS

WANS New Member Member

3
    0
    0
    หล่อเกินบรรยาย แฟนสวยโฮกอีกต่างหาก

20. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  21. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    งามแท้ๆ

22. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    ตัวจิงสวยมากเป็นความพยายามที่ยากยิ่งจิงจิง

23. janprayo

janprayo New Member Member

1
    0
    0
    งานแปลง+โป่ง+ทำสี จบที่เท่าไหร่อ่ะครับ
    ไม่รวมงานไฟเบอร์ กับคาร์บอนนะครับ

24. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    ชมผมงี้ก็เขินแย่สิคับ ;) 55+

ขอบคุณค้าบ :eek:

โทรมาเลยคับ 087-671-7530 (24ชม.)

ปล. อัพเดตแปลงเบรคหลัง + ค้ำโช๊ค เพิ่มแล้วคับ

25. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    สวยมาก อยากชมอีกครั้ง

26. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    งาม เนียนๆๆๆๆ

27. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    อยาก ปรึกษา กะเจ้าของกระทู้ อะคับ เรี่องวางเคื่อง 3s แล้วก็เรื่องไฟโดนัดอะคับ ผมใช้ทิบบี้ เหมือนกันคับ

28. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    สวยมากจริงๆ ครบเครื่อง แรง หล่อจัดๆ

29. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    สวยงามมากเลยครับ

30. maxican-rz

maxican-rz New Member Member

69
    0
    0
    สุดยอดมากคับ สวยมากๆ เป็นการแปลงร่างที่ลงตัวมากคับ สุดยอดดดด!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้