ไมล์หน้าดำเข็มแดงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย whanchai, 21 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whanchai

whanchai New Member Member

43
    4
    0
    จะสอบถามผู้รู้หน่อยครับ คือว่าผมไปซื้อเรือนไมล์มาใส่ หน้าดำเข็มแดงเกียร์ออโต้ พอใส่แล้วไฟทุกอย่างโชว์หมด แต่ทำไมไฟเข็มขัดนิรภัยไม่โชว์ครับ รถผมปี96ครับ ขอบคุณครับทุกท่าน

2. sdee

sdee New Member Member

56
    3
    0
    ขอทราบด้วยคนครับ

3. tungneo

tungneo New Member Member

5
    0
    0
    เพราะตรงที่ล๊อดเบลท์ของเรามันต้องมีสวิทสายไฟต่อออกไปด้วยนะครับ เคยเห็นขายอยู่ในเวปเป็นของ EG ไม่รู้ใส่ด้วยกันได้หรือป่าว ท่านใดที่เคยเปลี่ยน รบกวนช่วยสอนวิธีต่อด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้