หลังจากได้เห็นพี่ๆบอกว่าจะจัดมิตติ้ง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย OoyNalaemKorat, 21 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เจียร์จานก็หายครับ แล้วอย่าลืมเช็คผ้าเบรกด้วยนะครับ

2. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ลืมถามว่าแปลงมายังไงครับ เจาะดุมหรือป่าวถ้าเจาะไม่ได้Center จะทำให้สั่นนะครับ

แต่ถ้ายุกดุมห้ารูมาใส่ ก็อยู่กับการทำคาริบเปอร์ยึดปั้มเบรกแหละครับ

อีกอย่างไม่แนะนำพวกที่ตัดคอม้าแล้วมาเชี่ยมอันนี้เจอหลายคันเลย วันดีคืนดีจะหลุดหรือป่าวไม่รู้

4. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    เห็นช่างทำโช็คบอกใส่อแดปเตอร์มาอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้