หาเพื่อนกลุ่ม SI ไปเตะบอลคร้าบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Sub-zero, 21 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    อยากเตะบอล แล้ววว คร้าบบ หายไปไหนกันหมด ทุกท่าน
    -
    2. บิว BILL SI
    3. ตุ้ย Zero EK
    4. ปอนด์ FClongkong
    5. แด๊ก Dacula
    6. กิ๊ป RX-7 K|nSsZ
    7. พี่ใหญ่ Yai EK

2. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    ได้เวลาแล้วกระมังครับ หน้าหนาวแบบนี้ อากาศดี ฝนไม่ตก เราไปเตะบอล ออกกำลัง กายกันดีกว่าครับพี่น้อง เสร็จแล้วเผลอ นวด...ต่อเลยครับผม

3. Milchan11

799
    6
    0
    ยังมีคน เตะบอล กันอยู่ไหมคับใน Club_Si

4. Sub-zero

103
    0
    0
    ตุ้ยยังเตะอยู่บ้างนะ มิว ว่างๆ มาจอยกันได้ครับ... หรือพี่น้องท่านอื่นสนใจ ก็ ว่ากันไปครับ

5. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ตอนนี้ผมชอบสนามพรีเมียร์ ตรงรพ. ศิครินทร์ อ่า เปลี่ยนจากหญ้าจริง เป็น หญ้าเทียม

สนามดีมากกก เพิ่งไปเล่นมาตอนวันศุกร์ ><"

แอบไปเจอ Si สีดำ เล่นอยู่ก่อนด้วย -*-

6. Milchan11

799
    6
    0
    ได้เลย ตุ้ย เดียวถ้า เสา ไหนว่าง ผมจะโทไปหาน่ะ คร้าบบ เตะแถวๆไหนและละ เดียวนี้

7. Sub-zero

103
    0
    0
    จริงๆ ช่วงนี้ เตะ พุธ เว้นพุธ อยู่ตรง soccer pro ตรงข้าม ซอย ลาดพร้าว 122 หรือ ซอย มหาดไทย เลย ใครสนใจ มาแจม กันได้ ครับ สนุกดี เวลา 19:30 ครับ

8. Milchan11

799
    6
    0
    ดีคับ ตุ้ย ยังเตะบอลทุกวันพุธอยู่ไหม เพื่อผมแวะไปแจมด้วย ทำงานแถวลาดพร้าว พอดีเลย เบอร์เดิมไหม ตุ้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้