MEETING เดือนกันยายน ชวนไปเที่ยวกันจ้า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RISA, 20 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    รายละเอียด ขอรบกวนพี่น้อง เข้าบอร์ด PP ไปช่วยกันดันนะคับ
    มีบ้านตัวเองแล้วก้อกลับบ้านกันมั่ง เดี๋ยวคนปลูกบ้านน้อยใจ อิอิ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไล่เค้าไปบ้านนู้น..ไม่ลงลิงค์ไว้จะไปกันถูกไหมนั้น

http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,149.0.html

กำลังเปิดประเด็นร้อนของบอร์ดไปดูกันหน่อยเร็วววววว:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 สิงหาคม 2009
  3. RISA

247
    0
    0
    5555 ไม่อยากจะบอกว่าทำม่ายเป็น

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
  5. PeMhom

1,163
    3
    0
    อัพวันล่ะนิดจิตแจ่มใส..เดี๋ยวเขามาไม่เห็นกัน:D:D:D

6. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ช่วยกันไป meeting ด้วยครับ คนจัดเจ๊หนุ่ย แกเริ่มตรอมใจผอมไปหลายขีดแล้ว อิอิ :D:D:D

7. RISA

247
    0
    0
    555 ผอมก้อดีอ่ะดิ ไม่ได้เป้นคนจัดหรอกค้าบ แค่อยากไปเที่ยว
    อยากให้ไปด้วยกันอ่ะ ใครไปได้ ไม่ได้ ช่วยบอกด้วยนะ ใกล้แล้ว

8. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปด้วยคนนะตรับ :D

9. RISA

247
    0
    0
    up up up อย่าให้ตกจ้า ใกล้วันแล้วเน้อ
    แสดงตัวไปกันเยอะๆนะ เจ้าตูน เจ้ากิ๊ฟ เจ้าปอ เจ้าป๊อบ จะไปกันป่าวเนี่ย

10. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    สงสัยจะอดไป รถผมได้ 21 เดือนนี้ ไว้รอดูโอกาสรอบตุลาดีกว่านะครับ เที่ยวให้สนุกกันนะครับ

11. PeMhom

1,163
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ..ลองดูภาพบรรยากาศได้ตามลิงค์ครับ..ไว้หายเหนื่อยกันแล้วคงมีเพื่อนสมาชิกที่ไปด้วยกันมาช่วยกันโพสเพิ่มเรื่อยๆครับ..
    http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,197.msg1778/topicseen.html#msg1778

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้