ช่วยด้วย กระทู้ผมโดน ( อุ้ม ) ไม่มีการเตือน หรือ ชี้แจงใดๆ ใน civic EG6

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อับดุล, 20 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    แอบมาดู

อับดุล ถูกใจสิ่งนี้
  2. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    เปนกำลังใจหั้ยครับ

3. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
  4. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ผมก็เข้าไปดูที่นั่นเหมือนกัลคับคุณอ๊อดว่างๆมาเมากันใหม่นะคับ:D

ปล.ว่าเเต่ EG6 นี่ต้องรถนอกช่ายไหมคับผมมะค่อยรู้เรื่องเล๊ยยย..

ใครก็ได้ช่วยบอกรายละเอียดทีในเมืองไทยนี่มีกี่คันละเนี่ยอยากทราบจิงๆ
    :mad:

5. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    กรรม มีคนแบบนี้ด้วยรึ

6. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ไม่รู้จะพูดอาราย . . ..

ขอหัวเราะดีกว่า 555+

7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เคยเข้าไปอยู่บ้างครับบอร์ดนั้น แต่ไม่เคยโพส

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ คุณ อับดุล

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:58:42 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:58:27 ----------

เคยเข้าไปอยู่บ้างครับบอร์ดนั้น แต่ไม่เคยโพส

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ คุณ อับดุล

8. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เป็นกำลังใจให้ครับพี่ อับดุล

9. อับดุล

อับดุล Member Member

99
    10
    8
    เค้าก็รู้ว่า กระทู้นี้ ปัญหาคืออะไร แล้วทำไม เค้าแก้ปัญหาไม่ตรงจุดเลยอ่ะ ท่านผู้เป็นผู้ใหญ่แล้ว

รึว่าเค้าจะผิดปกติ (ขออถัยด้วยที่พูดอย่างนี้) มันยืดเยื้อไปหน่อย กับคำตอบ

CARINA ถูกใจสิ่งนี้
  10. Dunkinz_1pt

Dunkinz_1pt New Member VIP

232
    14
    0

ใจเยนคับพี่ พี่เค้าอาจจะมึนๆอยู่ จากที่ผมลองไปดูในคลับอ่านๆก็พอรู้ไรมั่ง

พี่ดุลก็ ใจเยนนะคับผม !!

11. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ...................ใจเย็นไว้..............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้