NV Club Meeting 12ก.ย.52 ถ่ายรูปลงหนังสือรถ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุก

ขอบคุณคนที่เอารูปมาลงด้วยครับ.......................:D:D:D

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 14:19:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:18:57 ----------

ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุก

ขอบคุณคนที่เอารูปมาลงด้วยครับ.......................:D:D:D

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้าร่วมงานครับ
    สนุกมากครับ ได้รู้ ถึงสมรรถนะรถตัวเอง
    ได้เจอเพื่อนใหม่ๆ ครับ

ปล. ผมว่า เพื่อนๆยังไม่ค่อยรู้จักกันเท่าไหร่นะ
    ส่วนมากจะแยกกันอยู่เป็นกลุ่มๆ
    บางท่าน มาคน เดียว เหวอเลย
    น่าจะมี กิจกรรม แนะนำตัว ซักหน่อย

เคยเห็นแต่ ชื่อ LOGIN ไม่รู้ จิงๆ เป็นใคร

:)

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมก็ทักทุกคนเลยอ่ะ
    เดินมั่วเลย อิอิ
    ผมไม่ค่อยรู้จักใครเลย

4. :).....เห็นด้วยกะคุณเก่งครับ....:)

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รับไว้พิจารณาครับ พี่เก่ง ..

มิตติ้งครั้งหน้า .. จะจัดทำป้ายชื่อ .. แปะ เสื้อให้ครับผม จาได้ ทราบตัวเป็นๆว่าใครเป็นใคร

อิอิ ..

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วทำไมไม่จัดการเป็นประชาสัมพันธ์ล่ะนังแจ๊คเอ้ย
    ทำให้เค้าว่าเราได้ ยิ่งแก่ยิ่งเลอะเลือนแกเนี่ย

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เอ๊า พี่ ชาย งานนี้ น้องไป ซะ ที่ไหน ล๊า :p

คนแก่ โพสทีเดียว สอง อัน เลย วุ๊ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ..
    ป๋าๆๆๆ .. วันไหนทำงานวันไหน หยุด เนี่ย จา แวะ ไป หา .. :D:D:D:D:D

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ปักชื่อที่เสื้อเลย
    แบบลูกผมนะ อนุบาล 3
    อิอิ

9. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ทำบัตรห้อยคอคับ...

ชื่อ Login + ชื่อเล่น

10. ::D.........เห็นควรด้วย....อย่างยิ่ง.....จัดทำเมื่อไรบอกด้วยครับ......

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :pเอ่อคุณน้องครับ ต้องขออำภัยมณีด้วยนะครับ กระผมนึกว่าท่านไปเป็นแม่งานซะอีก:rolleyes:

12. ฮะๆๆๆ เห็นด้วยกับการทำกิจกรรม ไอ้คนที่เหวอไม่ใช่ใคร ผมเองแหละ Note2007 อิอิ ไปแต่เช้า
    เหวอแรก เลยที่นัดรวมตัว
    เหวอที่สอง ไม่คุ้นหน้าใครเลยอ่ะ
    เหวอที่สาม ทีมระยองไม่มาซะทีหว่า จะได้มีเพื่อนคุย สุดท้านก้มาซะสายเลยนะพี่นก อิอิ แถมคันเดียวอีก อิอิ แต่ก็รู้จักหลายคนและ อิอิ

13. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

ผมเห็นด้วยเป็ยอย่างยิ่งครับ:cool::cool:

คนใหม่ๆบางคนไม่กล้ามาเพราะไม่รู้จักใครเลย -------> ถ้าไม่มาก็ไม่รู้จักกันซะที

บางคนมาแล้วก็ไม่รู้จะคุยกับใคร -----------------------> กรูกลับบ้านดีฝ่า วันหลังไม่มาแ_่งแล้วคลับนี้

พวกที่รู้จักกันก็จะจับกลุ่มคุยกัน เป็นย่อมๆ ------------> สมาชิกใหม่ก็เลยไม่กล้าที่จะเข้ามาคุย

อีกอย่าง คลับเราอยู่กันแบบสบายๆมานานมากแล้วครับ กันเอง หนุกหนาน ไม่ค่อยมีพิธีรีตอง อะไร

เคยจัดให้มีการแนะนำตัว ก็จะดูเขินๆกัน สงสัยต่อไป ถ้ามีสามชิกใหม่มาร่วมมีตติ้งคงต้องมีการ

แนะนำตัว กันหน่ะครับ พี่ๆน้องๆ NV Club คิดเห็นกันว่ายังไงครับ:cool::cool::cool:

14. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ดีครับ...:D

ส่วนเรื่องบัตรห้อยคอ ถ้าแค่แบบว่า เน้นชื่อ LOGIN กับชื่อเล่น
    ผมพอทำให้ได้นะ เอาแบบขำๆไม่ต้องจ้างร้านทำอ่ะ...:rolleyes:

15. แหล่มเลย.....เห็นด้วยทุกความคิดเห็น...ลงมือเลยครับหนับหนุน

16. green nv #032

2,789
    89
    0
    ที่ทำใช้เองก็ประมาณเนี่ยอ่ะครับ...:D

17. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    โอ๊ว พี่ เป้ มี คลิ๊บ สาทิต จุรา ... ซี๊ด .. :D

18. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    ไม่ได้ไปมิตติ้งเลย ติดงานตลอด ถ้าว่างแล้วจะเข้าไปครับ ขอบคุณสายหัวเทียนจากคุณxครับ

19. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    เอางั้นก็ได้ครับพี่เป้ ง่ายดี และประหยัด

20. ลงหนังสือเมื่อไรอ่าครับ....จาไปซื้อเก็บไว้.....

เรื่องบัตรถ้ามีค่าใช้จ่ายแจ้งด้วยนะครับ.....ยินดีจ่ายครับ...มะมีปัญหา....

21. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  22. green nv #032

2,789
    89
    0
    นิตยสารฉบับไหน เดี๋ยวพี่นกคงแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

รูปบรรยากาศวัน meeting อยู่ในกระทู้หน้าที่ 5-6 ลองคลิ๊กไปดูครับ...:D

23. tanit wongsanit

tanit wongsanit New Member Member

100
    7
    0
    มาชลบุรีแล้วเจอกันครับ

24. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ลงหนังสืออะไรอ่ะพี่นก ไม่เห็นบอกกันเลย
    ไปด้อมๆมองแถวหนังสือพระก็ไม่มีซักเล่มอิอิอิ

25. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เงียบจังเลยเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้