เปิดรับสมัคร SuperClub ThaiLand สนาม 7-8 วันที่ 24-25 ตุลาคม นะคับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    สนามหน้าในรุ่น JAPAN RETRO กับ EURO CLASSIC คงต้องแยกรุ่นวิ่งออกจากกัน
    รุ่น U-JOIN อาจจะเปลี่ยนรางวัลของ RWD ไปเป็นรุ่น UNIVERSITY 3 รางวัล ครับผม

2. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ฮึบ.....แอบมาดัน ตอนดึก ๆ....

3. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ดันด้วยคน

4. lit74

lit74 New Member VIP

38
    2
    0
  5. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    หลายคนบอกว่ามันส์ หลายคนการันตี
    แต่ขอไปชมด้วยตาตัวเองคับ

6. Mcdonald

389
    11
    18
    ยินดี เลย คับ...

งาน มี 2 วัน นะ คับ...

วัน ที่ 24 - 25 ตุลา นะ คับ...

7. Mcdonald

389
    11
    18
    อึบ ๆ ..... ใกล้ วัน งาน อีก ละ อิอิ...

8. Mcdonald

389
    11
    18
    มา ชม กัน เยอะ ๆ นะ คับ

ไม่ เสีย ค่า ใช้ จ่าย เข้า สนาม ฟรี คับ

9. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    สนามนี้สงสัย RETRO&CLASSIC จะแน่นสนามเพราะจะเอารถตัวเองลงไปสนุกด้วยให้จงได้ แล้วเจอกันนะครับ

10. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    CAR CLUB ที่เข้าร่วมกิจกรรมสนามนี้ครับ
    BKCC CHALLANGE 1,2
    EURO CLUB RACE
    KE&TE OWNER CLUB
    SPORT TRUCK 1,2
    BURAPHA HONDA CLUB
    MY FRIENDS 1,2
    HONDA CHANTHABURI CAR CLUB
    SINGHA RACING SCHOOL 1,2
    CO 2 RAYONG CAR CLUB
    CIVIC EG 3 DOOR ONE MAKE RACE
    TORNTO CLUB
    ขอบคุณทุกๆท่านมากๆเลยครับผม

11. Mcdonald

389
    11
    18
    CAR CLUB ....

ยัง แน่ เหมือน เดิม อิอิ ....

12. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    พี่ๆทีมงานครับ...SCHEDULEในเวปsuperclubthailandยังเป็นวันที่17-18อยู่เลยครับ แล้วเท่าที่สอบถามเพื่อนๆพี่ๆนักแข่งอีกหลายคนก็ยังไม่รู้ว่าเลื่อนเป็น24-25เลยนะครับ นี่ยังเหลือเวลาอีก1วันก่อนที่จะมีใครลากรถไปที่สนามอาทิตย์นี้ รบกวนพี่ๆทีมงานหาวิธีแจ้งข่าวเรื่องการเลื่อนกำหนดการแข่งให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ด้วยนะครับ:)
    เรื่องของรางวัล(ยางachilles)ทางบริษัทพินโซ่ตกลงว่ายังไงมั่งครับ ให้-ไม่ให้ ยังไงรบกวนแจ้งด้วยนะครับ จะได้บอกคนที่จะซื้อถูกอะครับว่าจะมี-ไม่มีของอะครับ:D

13. Mcdonald

389
    11
    18
    จะ รีบ ดำ เนิน การ คับ อิอิ...

14. Mcdonald

389
    11
    18
    อาทิต หน้า แล้ว อิอิ...

15. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    มาแว้ว.....หายไปนาน ขอแว๊บมาดันกระทู้โหน่ยยยยย

นักแข่งทุกท่านทุกทีมค้าบบบบบบ
    รายชื่อพร้อมรึยังค้าบบบบบ????

ปล. นู๋นุ่นเองฮะ :D เข้าล๊อกอินตัวเองไม่ได้ฮะ สงสัยคอมจะห่วย หุหุ

16. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    บอกแล้วไงว่าไม่ได้โม้ เอาไง ใครมีรถไปวิ่งเหอะ ผมรถไม่มียังจะอ้อน ขอรถ สำรอง พี่โต้ง กับเจ๊เบียร์วิ่งเลย รอบนี้ต้องลง singha school

17. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    :D:D นักเรียน singha school ซะด้วย

18. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    เรียนผู้จัด การเลื่อนวันของท่าน มีนักแข่งจำนวนมากไม่ทราบ

กรุณาติดต่อนักแข่งในรุ่นปกติอีกหลาย ๆ ท่านโดยด่วน

19. tsk

tsk New Member Member

175
    4
    0
    ดีก็ชม ไม่ดีก็ติ อย่ามั่วนิ่มนะครับ MOTORSPORT จะได้พัฒนาไปในทาที่ดีขึ้น

20. Mcdonald

389
    11
    18

เอ....ผม ว่า ผม ตั้ง กระ ทู้ นี้ ก้ ตั้ง นาน ละ นะ...

แปลก จัง ทำ ไม มี นัก แข่ง ตก ข่าว เยอะ จัง อิอิ...

ขนาด ตก ข่าว นะ เนี่ย...

CAR CLUB มา กัน ให้ เพียบ 555+...

21. PRO-N/A

54
    6
    0

ก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าทำไมถึงตกข่าว แต่ได้ยินจากปากของนักแข่งรุ่นใหญ่ที่ลงงานคุณประจำ
    เขายังคิดว่าเสาร์ที่จะถึงเป็นงานฟาร์อิสอยู่เลย เลยกลัวจะไม่ได้ไปแข่งรุ่นที่จะวิ่งที่บางแสนด้วย

คาร์คลับก็คาร์คลับสิ อันนั้นเขามาตรงวันอยู่แล้วเพราะเป็นการดิวตรง
    แต่ที่มาเล่าให้ฟังน่ะ หมายถึงรุ่นปกติ รุ่น 1500 / 1600 / 2000 / japan / euro บางคนเขายังไม่รู้ ไม่งั้นจะมาบอกทำไม หวังดีนะ ไม่ได้หวังร้าย อย่าพึ่งคิดว่าคนทุกคนจะคุยกันหมด หรือเล่นเนทกันหมด เค้าจดรายละเอียดมาครั้งแรกยังไง ถ้าไม่มีใครบอก เค้าก็ไม่ทราบหรอก

ก็แค่นั้น คาบข่าวมาบอกกลับสงสัยอีก

ปล.วันงานรุ่น Japan Retro คุณลองเดินไปถามนักแข่งอายุเยอะ ๆ หลาย ๆ คนดูว่าเขาพึ่งรู้ข่าวหรือเปล่า

22. Sandy

129
    3
    0
    ผมว่าการตั่งหัวข้อกระทู้มันไม่ได้เน้นชัดไปในเรื่องการเลื่อนวันแข่งจาก17-18มาเป็น24-25 ก็เลยทำให้หลายๆท่านไม่ทันได้สังเกตุมั้งครับ ผมคนนึงก็มีเข้ามาโพสไว้ตอนแรกๆแต่ก็ไม่ได้สังเกตุ เพิ่งรู้จากเพื่อนว่าเค้าเลื่อนวันเมื่ออาทิตย์ที่แล้วนี่เองครับกะลังเตรียมรถขึ้นสไลด์ไปสนามเลย(เกือบไปเหมือนกัน:D)...อีกอย่างจากวันนั้นถึงวันนี้schedule ในเวปsuper club Thailandก็ยังลงเป็นวันที่ 17-18อยู่เลยครับ :confused:
    http://www.superclubthailand.com/modules.php?name=GCalendar

ปล.ส่วนตัวไม่ได้ซีเรียสอะไรนะครับ ยังรักเฮียโต้งกะเจ้เบียร์เหมือนเดิมครับ ยังไงฝากตามเรื่องของรางวัล(ยาง)ให้ด้วยนะครับ:p

23. PRO-N/A

54
    6
    0

ชัดมั้ย ป๊อก.....

หวังดียังมาพิมพ์ประชดประชันอีก

การเป็นประชาสัมพันธ์น่ะ รับฟังข่าวสารจากหลาย ๆ ที่ก็ได้นะ อย่าฟังจากสองหูของตัวเองแค่นั้น

24. Sandy

129
    3
    0
    จบได้สวยครับ พี่โต้ง เจ้เบียร์ :D ขรุกขรักบ้างเป็นบางจังหวะแต่ก็พอรับได้ครับ:)...ปีหน้าว่ากันใหม่ ขอแบบปึ๊กๆเลยนะครับ:cool:

25. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้าร่วมกิจกรรมมาโดยตลอดทั้งปี อาจไม่ได้รับความสะดวกในบางครั้งต้องขออภัยไว้ด้วยครับ
    ติชมเพื่อสร้างสรรค์ต้องขอขอบคุณอย่างมากเลยครับ โอกาสหน้าคงจะได้รับการสนับสนุนและความช่วยเหลือในทุกๆด้านต่อไป
    อยากบอกให้ทุกคนรู้ว่าถ้าเรายืนอยู่จุดที่สูงที่สุดเราก็จะมองเห็นทุกสิ่งทุกอย่างชัดเจน แต่ SUPERCLUBTHAILAND ไม่ใช่จุด
    สูงสุดที่ทุกคนอยากจะไปให้ถึง เพียงแต่เป็นประตูเปิดรับและแนะนำแนวทางในการเดินไปหาจุดๆนั้น ก็ขึ้นอยู่กับว่าใครจะไปถึงจุดนั้นได้บ้างและหวังว่าคงมีความสุขระหว่างที่กำลังเดินทางไป ไม่หลงทางไปกับภาพลวงตา ทุกคนคงต้องรู้และสัมผัสกับมันด้วยตนเอง
    WE LOVE MOTORSPORT .ครับ

26. Mcdonald

389
    11
    18
    ขอ ขอบ คุณ ทุก ๆ คน เลย คับ...

สนาม นี้ ตรวจ สภาพ อาจ จะ เขี้ยว ไป หน่อย...

แต่ มัน เพื่อ ความ ปลอดภัย และ ความ เป็น ระเบียบ...

คง ไม่ ว่า กัน นะ คับ ... อิอิ

มี ไร ก้ ติ + ชม กัน มา ได้ นะ คับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้