เปิดรับสมัคร SuperClub ThaiLand สนาม 7-8 วันที่ 24-25 ตุลาคม นะคับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    อีกอ่ะ

2. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    อีก

3. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    อีกก

4. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ต่อครับ

5. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เพิ่มอีก

6. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เรื่อยๆครับ

7. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    สวยๆ ทั้งน้าน เอาอีกๆ

8. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    อีกอ่ะครับ

9. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    อีกเรื่อยๆครับ

10. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เรื่อยไป

11. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    อีกกกก

12. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    ของเค้าดีจิง

13. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    ทุกสนามที่ผ่านมา .... ทีมงานทำงานแบบเต็มที่ทุกสนาม
    อะไรที่มันเป็นปัญหา ทางเราก็หาทางแก้ไขมาตลอด
    ไม่ได้นิ่งดูดายนะคะ หากท่านหงุดหงิดและไม่พอใจในปัญหาที่เกิดขึ้น
    ทางทีมงานต้องขออภัย ณ ตรงนี้ด้วย

ส่วนเรื่องรายชื่อนักแข่งล่าช้า ไม่ทันใจพวกท่าน ผู้รับผิดชอบงานในส่วนนี้ต้องขออภัยอย่างรุนแรงที่ไม่สามารถทำให้รายชื่อนิ่งก่อนแข่งขันได้เนื่องจากสาเหตุหลายๆอย่าง สนามหน้า จะพัฒนาให้เร็วและดีขึ้นกว่าเดิมค่ะ

ส่วนเรื่องล๊อกอินที่ไม่ประสงค์ออกนาม โดยส่วนตัวไม่ซีเรียส ผลตอบรับกลับดีเกินคาด เรื่องแค่นั้น ไม่ใช่ประเด็น จุดบกพร่องคือสิ่งที่เราต้องแก้ไข ทางเราต้องขอบคุณ เค้า ต่างหากที่ชี้จุดที่บอดให้เราเห็น
    และขอขอบคุณอีกครั้งที่ขุดปัญหาให้สมองอันชาญฉลาดของทีมงานได้คิดแก้ไข ขอบคุณจริงๆค่ะ

ปล.......... นุ่นขอโทษพี่ๆที่ดุไปนิดนึง ไม่ได้โมโหนะคะ นุ่นอาจจะจริงจังกับงานมากเกินไป บางคนบอกว่า จัดมาปีที่สองแล้ว น่าจะไม่มีปัญหาอะไร..... มันไม่ใช่นะ ทุกสนามมันคือการบ้านที่เราต้องทำให้ถูกต้อง และชัดเจน เราเคยไม่ประมาท ไม่เคยคิดว่าเป็นมืออาชีพแล้ว ( ขืนคิดแบบนั้น ก็โดนคุนครูตีอ่ะซิ ) แต่ถ้าผิดแล้วผิดอีกเนี่ย ก็ไม่ไหวจะเคลียร์แล้วนะค๊าคุนพี่ ก็ดูๆกันไป คนเกลียดมีเยอะ แต่คนรักSUPERCLUBเยอะกว่า ฮ่าๆๆๆๆ

14. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    สนามหน้า 24-25 ตุลาคม คอนเฟิร์มครับผม

15. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    ก็เหมือนเดิมครับ....ไปๆ

16. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    24 -25 ติดถ่ายแบบที่บาหลีอ่ะพี่

17. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    งาน ถ่าย แบบ ไร หว่า....:D

เพน เฮ้า เหรออออ 55+....
    :D

18. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    สนุกสนานเลยครับ เดือน ตุลา แข่งทุกอาทิตย์(ถ้ารอบนี้ ไปไม่ได้ไม่ว่ากันนะ ต้องโดนเก็บรถไปตรวจสภาพ) พูดมาสามสนามแล้ว 555

19. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับ

20. Mcdonald

389
    11
    18
    สนาม ถัด ไป วันที่ 24 - 25 ตุลาคม นะ คับบบบบ

21. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    รถสวยๆทั้งนั้นเลย

22. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    รับทราบครับ

23. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    สนามสุดท้ายน่าไป ...ดู

24. Mcdonald

389
    11
    18
    สนาม สุด ท้าย

Miss Super Club 2009

รอบ ตัด สิน แล้ว นะ อิอิ

25. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    ไปๆ เจอกันครับ

26. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    โปรโมชั่นยาง ACHILLES123 เป็นไกด์ไลน์ครับ
    ชุดละ 9,000 บาท จำนวน 10 ชุด
    ชุดละ 9,500 บาท จำนวน 10 ชุด
    ชุดละ 10,000 บาท จำนวน 10 ชุด
    ท่านใดสนใจจองชื่อก่อนได้ครับ
    ส่วนของรางวัลที่ได้จากสนามที่ผ่านมา คงต้องยกยอดไปรับในสนามถัดไปในเดือนตุลาคมครับ

27. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    สนามหน้าว่ากันครับ...

28. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบ ๆ ๆ

29. Mcdonald

389
    11
    18
    ลง ชื่อ กัน มา เลย นะ คับ...

30. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ลุยป่าวนนนี่ สนามหน้าไปล้างตาหน่อยสนามที่แล้วพัง :p

เผื่อจะมีโอกาสได้ไปวิ่งรุ่นเดียวกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้