จะปั้น ไมตี้ ช่วงสั้น 4 ขอ ขอแนวทางหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย bs01, 17 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bs01

bs01 New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณคุณมากครับ BIRD_DLT เป็นแนวทางที่น่าสนใจ....
    ผมเคยใช้เครื่องตัวนี้แต่วางใน BM E30 ก็ถูกใจครับ....:)

2. bs01

11
    0
    0
    ระหว่างรอเจ้าไมตี้ ขออนุญาตนำรถที่ใช้งานอยู่มา...ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ก่อนละกัน

อีสุ....KBz เก่าหน่อยแต่ก็พอใช้งานได้ เครื่อง 1JZ ฝาดำเดิมๆ

เจอที่ไหนทักกันได้ แต่อย่าจี้ตูด.....สงสารรถเก่า ๆ อะ...ครับ

3. bs01

11
    0
    0
  4. bs01

11
    0
    0

....................

พอไหวมั๊ยครับ.....

5. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    เล่น 4 ข. ด้วยหรอคับ ดีคับ รุ่นนี้หายาก ต้องแท้ๆ เดิมๆ งาม จิงๆ ผมก็ใช้ 4 ข. อยู่ แต่เป็นเครื่อง ดีเซลคับ หาเพื่อนๆเล่น รุ่นนี้ ไม่ค่อยเจอเลย อีกอย่างตัว 4 ข. มันขึ้นแท่นรถคลาสศิกไปแล้วคร้าบ ควรจะอนุรักษ์ไว้ ดูยังไงก็ไม่เบื่อคร้าบ

6. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    chassis 80
    ก็เหมือนพระเครื่องละครับทรงคุณค่า น่าสะสม

7. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  8. BIRD_DLT

BIRD_DLT New Member Member

14
    1
    0
    คันส้มของผม ทำไงให้ข้างหลังนิ่ม มั่งครับ

9. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    อัพๆๆๆครับ

ศึกษาลึกๆๆ อิอิ

ชอบสไตล์ไหนจัดเลยคร๊าบบบ

10. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0

รถสวยดีครับ

แต่ถ้าได้ ไมตี้4ข มานี้ยิ่งเจ๋ง

เรื่องเครื่อง ผมใช้ JZ โบ

ชอบมากๆๆๆ

เชียร์ J โบ คับ เพราะตอนนี้ติดแก๊ซ ก้อได้ เนียนด้วย

จะแรงก้อแรงได้ ประหยัด กะ ประมานนึ่ง เจ๋ง สุดล่ะ J BO

11. bs01

11
    0
    0
    นั่นสิครับ.......มันต้องเดิม ๆ ยังเสียดายอยู่เลยที่เมื่อก่อนแปลงไฟท้ายกับกันชนหน้าไปแล้ว

ตอนนี้กำลังคิดที่จะแปลงกลับไปเป็นเหมือนเดิม....เสียตังค์รอบสองอีกแล้ว อิ อิ

12. bs01

11
    0
    0

ถ้าเป็น ไมตี้..........จะรักตายเลยครับพี่ :)

13. bs01

11
    0
    0

ขอบคุณครับ :):):)

14. bs01

11
    0
    0

รอลุ้นอยู่ครับว่าจะได้ไมตี้มากอด สมใจรึเปล่า.....

ถ้าได้ จะจัดหั้ย....ไม่น้อยหน้า KB เลยครับ

ขอบคุณพี่ ๆ ทุกท่านครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้