RB20DET

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Phatsawit, 17 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Phatsawit

Phatsawit New Member Member

71
    0
    0
    ขอบคุงพี่ๆทุกคนนะคับ

2. beerst

beerst New Member Member

85
    3
    0
    เคยใช้อยู่สองปีครับ แรงดี วิ่งดี ไม่มีรวนหรือพังครับ
    แต่รู้สึกว่ามันกินน้ำมันจังเท่านั้นครับ

3. ใช้อยู่คับ.....ก้อไม่มีปัญหาอะไรนี่นา

โบเดิมเซรามิก อินเตอร์เดิม ครัชทองแดง เดิมหมดทุกอย่างวิ่งดี ดึงดีแต่ 7 โลลิตรคับ

รู้ลิมิต ดูแลรักษาดี ได้ช่างดีๆ ขับเครื่องอะไรก้อไม่พังคับ

4. Dalantra1.6T

Dalantra1.6T New Member Member

80
    2
    0
    แล้วราคาค่าตัวระหว่าง เจโบ กับ20โบ มันต่างกันเยอะป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้