ไม่รู้ว่าคันเหลืองตัวแรง เทพๆ คันนี้ของ สมาชิก NV รึป่าวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ฟันธงด้วย สีสวยจริง

2. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    เทพมากเลยครับ เห็นแล้วอยากได้ฝาพัลซา

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ถูก.........ต้องนะคร้าบ...................:D

4. อ่า...ถูกต้องด้วยคนคร้าบ......

5. อิท

อิท New Member Member

61
    2
    0
    มีเพื่อนสีเดียวกันแล้ว
    เรา อิท
    อยู่ เพชรเกษม 106 วันไหนเจอกันทักด้วยนะ
    เหลือง พันธมิตร อิอิ

6. Putiwat_i

Putiwat_i New Member Member

38
    0
    0
    สอบถามครับ

กันชนหน้าเเบบในรูปสามารถหาซื้อได้เเถวไหนครับราคาประมาณเท่าไรรวมสปอร์ตไลท์ด้วยครับ

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เจอสีแดงแล้วจะไล่ตีป่าวฟละเนี้ยอิท :D

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    มีแนวร่วมอีกคันแล้วเฟ้ยเย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. เพิ่งขับสวนกันอยู่หลัดๆ ผมอยู่สาย 5 นะคับ ถ้าแถวนั้นร้านฝีมือๆ ก็ ญา เซอวิส หล่ะคับ แต่ราคาก็ ......

10. monsitw

monsitw New Member Member

16
    1
    0
    รถเพื่อนผม...ปีนึงเหยีบเกินร้อยกี่ครั้งครับ

11. monsitw

monsitw New Member Member

16
    1
    0
    YINDEECLUB.......จงเจริญ

12. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

ตอบแทนให้ครับ เป็นกันชนของ B13 ตัวนอกรุ่น 2

ส่วนราคาวิ่งอยู่ที่ 2500-3500 บาท

ครับแล้วแต่ร้าน จังหวะและเวลา............................:D:D:D

13. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    เจ๋งไปเลยครับ

อยากมีสีเหลือง แบบนี้บ้างอ่ะ สีโปรดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้