[B11]เอ่อ เกจ์วัดน้ำมันไม่ขึ้น กับแอร์ไม่เย็นครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pumkinseeds, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    ถ้าเกจ์วัดน้ำมัน(ไม่ใช่เกย์ แบบที่หมออาร์ตโพสนะ) มันไม่ขึ้นนี้ ควรดูที่จุดไหนก่อนครับ

น้ำมันไม่ได้หมด เพิ่งเติมไปห้าโรย

แล้วก็แอร์ไม่เย็น คาดว่าคอมพ์น่าจะลากลับ ญี่ปึ้งไปแล้ว ก็เลยถามว่า คอมบิวต์นี่ราคาเท่าไหร่ครับ

กระจกมองข้างด้วย เหอะๆ

กำลังบูรณะ กระป๋องที่บ้านอยู่

ลป. B11 นี่เป็น 4รูร้อย หรือ 4 รูร้อยสิบสี่ครับ

2. supakit

supakit New Member Member

303
    6
    0
    b11 4 รู 114 ครับ

3. gizzly

gizzly New Member Member

125
    4
    0
    กรณีผม นี่ ลูกลอย เจ๊ง ครับ
    =^^=

4. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    หาเปลี่ยนตัวสักกี่ตังครับ

นี้ไม่รู้เป็นไรอีกแล้ว กลับมาบ้าน แม่บอกสตาร์ทไม่ติด ไอ้เราลองสตาร์ท เครื่องมัน ผุดๆๆๆ เหมือนหัวเทียนจะบอด เดี๋ยวต้องลองถอดหัวเทียนมาดู

รถรุ่นนี้มันมี นมหนูไหมครับ อิอิ

5. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    ถ้าเกจ์วัดน้ำมัน(ไม่ใช่เกย์ แบบที่หมออาร์ตโพสนะ) มันไม่ขึ้นนี้ ควรดูที่จุดไหนก่อนครับ

น้ำมันไม่ได้หมด เพิ่งเติมไปห้าโรย

แล้วก็แอร์ไม่เย็น คาดว่าคอมพ์น่าจะลากลับ ญี่ปึ้งไปแล้ว ก็เลยถามว่า คอมบิวต์นี่ราคาเท่าไหร่ครับ

กระจกมองข้างด้วย เหอะๆ

กำลังบูรณะ กระป๋องที่บ้านอยู่

ลป. B11 นี่เป็น 4รูร้อย หรือ 4 รูร้อยสิบสี่ครับ

กระจกมองข้าง ที่ผมเคยซื้อมานะครับ ราคาประมาณ 600 ครับ ข้างละนะครับ

6. tob_sunnyb11

tob_sunnyb11 New Member Member

908
    178
    0

1.ถ้าเกจ์วัดน้ำมันไม่ขึ้นให้ดูที่ถังน้ำมันก่อน ว่ามี สัญญาณจ่ายมาหรือเปล่า
    ถ้ามีสัญญาณจ่ายมาก็ให้มาดูที่ เกจ์ วัดได้เลยค้าบ

ปล.ผมว่าเป็นที่ลูกลอยในถังน้ำมันมากกว่านะ

2.เรื่องที่แอร์ไม่เย็น ให้ดูที่ ตาแมวคอยแอร์คับ ว่าฟอง มีมากหรือเปล่า
    ถ้ามีมากก็แสดงว่าน้ำยาแอร์จะหมดแล้วคับ
    ส่วนคอมแอร์บิวต์ ราคาอยู่ที่ประมาณ 900 - 1600 บาท ถ้าจะซื้อ ก็บอก
    คนขายว่า คอนเดน 504 ตัวนี้ ใช้ดีนะคับ เพราะผมใช้อยู่ ใช้มา ประมาณจะ2ปี
    แล้วยังเย็นอยู่เลย ค้าบบบ

3.กระจกมองข้าง ตามด้านบนเลยค้าบบ

:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้