ขอรายละเอียด เครื่องเชียงกง หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nattadet, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nattadet

nattadet New Member Member

23
    0
    0
    กำลังจะวางเครื่อง Ga15 ครับ อยากทราบว่าเครื่องที่ซื้อจากเชียงกงเนี่ยมันมีอะไรติดมาให้บ้างครับ
    เช่น คอมแอร์ จานจ่าย ไดชาร์จ 9ล9 รายละเอียดอะไรประมาณเนี๊ยน่ะครับ

รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ถ้าอยากได้ตามที่บอกก้อมีครบหมดอ่ะค้าบบ

3. อาตร์

อาตร์ New Member Member

163
    6
    0
    ก็ตามนั้นแหละคับ กล่องecuเอย ไดชาทเอย ไดสตาทเอย กระปุกพวงมาลัยพาวเว่อเอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้