ขอบคุณพี่ๆที่ช่วยแนะนำคับ ได้ข้อสรุปแล้ว อิ อิ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย PSM"21, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    เคยใช้มาหมดแล้วครับ สำหรับ Tein ตั้งแต่ Super Street, HA, Flex, RA ส่วนตัวชอบ HA ที่สุด คุ้มกะเงินที่เสียไปกับโช๊คมือสองญี่ปุ่น(ถ้าได้สภาพดีๆเพราะโช๊คตัวนี้ออกมานานแล้ว)

Super Street = สตีสยูชขับสบาย แต่กะแทกเวลาตกหลุมเพราะค่า K สปริงต้ำ จนสุด

Flex = 80% ออกไปแนวสตีสยูช ขับสบายกว่ามากชิลๆเลยหล่ะ แต่ถ้าจะซิ่งต้องปรับเกือบสุดหรือสุดเลย
    ไม่งั้นซัดหนักๆเวลาออกตัวย้วยแน่ๆ แต่ราคาซื้อ HA ได้สองตัวเลย ผมว่าดังเพราะกระแสมากกว่า ราคาเลยโดนปั่น

RA = เรคซิ่งเท่านั้นใช้ชีวิตประจำวันแล้วเหนื่อยมาก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2009
  2. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    ขอบคุณครับพี่ ความรู้อันมีค่าจิงๆ ให้ข้อคิด อิ อิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้