ใส่ค้ำโช๊คอะไรกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย peep, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peep

peep Member Member

190
    2
    18
    พอดีผมได้ค้ำโช๊คมาใหม่ แล้วมันใส่ไม่ได้เพราะมันติดพวกท่อน้ำยาแอร์ ขายึดสายไฟต่างๆ (แถวๆข้างหัวโช๊ค) ส่วนด้านขวาก็ติดขายึดสายคันเร่ง

อยากทราบว่าของพวกนี้มันย้ายได้มั๊ยครับ ย้ายแล้วไปอยู่ไหนครับ แล้วห้องเครื่องจะเรียบร้อยมั๊ย (ไม่ชอบห้องเครื่องที่มีสายไฟรก ๆ เกะกะอ่ะครับ) :(

2. peep

peep Member Member

190
    2
    18
    เมื่อเช้าไปปรึกษาร้านแอร์ที่ดีที่สุดย่านฝั่งธนมาแระ
    สรุปว่า ให้ตัดต่อท่อแอร์หลบเอา โดยใช้หัวเติมน้ำยาแอร์ของเดิม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้