ooooo คลอง 5 วันนี้ ooooo

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Denn, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สนุกสนานกันมากมาย
    มากันล้นหลาม ทั้งเชียร์และลงแข่ง
    ทีมงาน และ น้องสาวที่จดเวลา
    สุดยอด ๆ ทุก ๆ ท่าน ครับ

ขอขอบคุณหน่อย :D

ขอบคุณ พี่ิติ่ง ที่ริเริ่มจะไป ซ้อมกัน
    ขอบคุณ ที่ปรึกษา ทีี่ ซุ่ม สเต็ปมา ลง 15.3x
    ชอบคุณ พี่กาน ที่ประสานงาน และใช้ connection ส่วนตัว เหมา สนาม รวมถึงรางวัล อันครบถ้วน
    ขอบคุณ น้องโอ๊ต และั คุณเดย์ ที่บอก ไม่ต้องล้างรถ มาน่ะ
    ขอบคุณ ฟ้าฝนที่เป็นใจ ตกแล้วหยุด
    ขอบคุณ น้อง ๆ และ ทีมงาน ST. ที่ลงไปกวาดสนาม
    ขอบคุณ น้องแสบ คอยเทเบียร์
    ขอยคุณ น้องโจ้ ที่ให้ลอง เกียร์ auto det
    ขอบคุณ พี่เบิ้ม ที่ประกบ คู่ผม กะ น้องตูน
    ขอบคุณ น้องตูน ที่ S15 โชว์พลัง ทิ้งไป คัน ครึ่ง
    ขอบคุณ ท่านประธาน ที่ให้ผมลองรถ แม่มโคดวี ขนาดกดไม่เต็ม
    ขอบคุณ พี่หนุ่ม พระราม 5 ที่คอยย้ำเวลา ถึงแม้ไม่ลงก็ตาม (อ้่า)
    ขอบคุณ น้องสรานนท์ ที่เบิ้ลให้ได้ยิน step 400 ม้า
    ขอบคุณ คุณนุ๊ก ที่รถใคร ก็ขับได้ เวลาลง ไป เป็นวิ
    ขอบคุณ 3door ที่วิ่ง 15 ต้น ตลอด (วิ่ง ชิหาย)
    ขอบคุณ ที่ถ้วยไม่ได้ แต่ได้เวลา ที่พอใจ (เอิ้ก ๆ)
    ขอบคุณ ข้าวผัดกุนเชียง ยายน้อย แยกคลองตัน ที่ทำให้อยู่ได้ ทั้งวัน

สุดท้าย ขอบคุณ ขอบคุณ AD07 ที่ทำให้ผมได้ 15.3 กั๊ก ๆๆๆ :D

ปล. ผมเห็นหมออาร์ต มา แล้ว หายไปไหน :eek:

Update รูปงานคร้าบ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=9699888#post9699888

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2009
  2. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ขอบคุณเช่นกันคร้าบบบบบบบ

3. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ขอบคุณ ดูเร็ก กะ คิงเท็ก ด้วย คร๊าบบบ ที่ช่วยลดการเสียดสี

:D:D:D

4. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ขนาดไม่ได้ลงด้วยยังสนุกสนานมากๆ งานหน้าผมไม่พลาดแน่

อยากให้มีรางวัลออกตัวดีเด่นด้วยนะครับ ฮิๆ

5. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    ขอบคุณ Sunny Thailand... :D:D:D
    ที่ทำให้ผมเห็นเลข 15.x วิ และวิ่ง 200 km/h
    โดยเฉพาะ หมออาร์ตอะไหล่ยนต์คนกระเพาะแพะ, พี่ติ่งที่วางเครื่อง
    และพี่กรานต์ที่ติดแก๊สและคอยรับรถเวลามีปัญหาทุกที... :D:D:D
    ขอยืมคำพี่ xxart หน่อยนะค๊าบบบบ "ไม่เจอ Sunny Thailand ขายรถไปนานแล้ววว..."
    ขอบคุณค๊าบบบ...

6. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    มี วันทัชด้วย ผมได้มา

7. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ขอบคุณ

8. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    แล้วครายได้แบบมีตุ่ม ยกมือขึ้น มีกล่องเดียว555

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    นนท์ ที่พี่แอบเชียร์ น่ะ
    ยังไง ถ้า รถพร้อม ต้องวิ่งหลายรอบ ๆ น่ะ
    :D

โดม รถมาถูกทางล่ะ :D

10. Denn

9,716
    819
    113
    15.7x เจ๋งของ auto
    บอกตรง W11 นี่แม่ง ใช้ได้

11. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    เซฟิโร่ ตรวจเช็คช่วงล่าง กับเวท ไม่เหมาะสม จูนตามที่ทดสอบ คันนี้ไม่เคยวิ่งเลขตัวเดียว เจ้าของป่านนี้นอนไม่หลับแระ 9.6 ไม่เต็ม
    ช่วงล่างตอนนี้ ใช้ได้แค่ 60%

12. Denn

9,716
    819
    113
    เ้อ้อ วิน ... เปลี่ยน turbo อะไร ใบใหญ่ เชียว
    แอบเห็น

13. jojo9

3,936
    656
    0
    เสียดายพี่เด่นไม่ได้กดเต็มๆ อิอิ...
    แต่ตอน open ไมพี่ไม่ลงอ่ะน่าเสียดายยยย...

14. Denn

9,716
    819
    113
    เจ๋ง อ่ะพรี่ :D

15. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    คิดว่ามีแต่รสสตอบอรี่นะเนี่ย

อิอิ

16. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ขอบคุณพี่บังอดิศักดิ์ และ พี่เต้ย otto shop

ที่จัดบุฟเฟ่ ให้

เดือนไหน รายการพี่ว่างอีก โทรบอกก่อนเลย นะครับ

ปล.ad07ของพี่เด่น ได้15.3 ส่วนของผมฟรีกระจายเลย

17. Denn

9,716
    819
    113
    แหม่ ไม่ค่อยคุยเลยน่ะ โจโจ้ว

ว่าแต่ open ลงไปก็โดนเค้า น่า 55+

18. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ย้ำอีกครั้ง ครายได้ไป

19. 1ST

5,672
    583
    0
    พี่เบิ้ม เกียร์ออโต้ 15ต้น วิ่งโค่ด

20. jojo9

3,936
    656
    0
    :p:p:p

21. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ไม่น่าเชื่อ โมแค่ไดชาร์จ

22. 1ST

5,672
    583
    0
    เสียดาย

b12 สีขาว ท่อขาด กลับบ้านไปก่อน

b11 สีฟ้า เพลายัน อดซิ่งกันเลย

23. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    สนุกสนานมากเลยวันนี้.........เอารถคนอื่นมาวิ่งมันสนุกแบบนี้เอง.........ขอบคุณพี่ทุกท่านนะคับที่ให้คำแนะนำดี ๆ อิอิ

24. 1ST

5,672
    583
    0
    ใครลงไปกวาดสนามมั่งครับ

พี่บังโทรมาบอก ให้ไปรับตังค์ได้ที่คลอง5 คนละ 20 บาท

ไปรับด้วยตัวเอง พร้อม สำเนาบัตรบ้านและ ทะเบียนประชาชน

25. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ขับรถไปรับเน่อ

26. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ค่าแก๊สไม่พอเลยพี่ 55 20บาท

ปล. พี่กานไปทำอะไรกับเซฟค๊าบ ไขน๊อตไม่กี่ทีวิ่งดีขึ้นเลยค๊าบ สุดๆอะ

27. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    แม่ม ซ้อม โคตรคุ้ม ขอบคุณพี่กาน ที่ติดต่อประสานงานให้

ขอบคุณพี่บัง คุณลิฟ ที่ให้พวกเราวิ่งยาวๆ ขอบคุณพี่ๆน้องๆ

ซันนี่ รวมทั้งพันธมิตร ทั้งหลาย ที่มาช่วยกันทำให้ งานสนุก ๆ

รวมทั้งขอบคุณนมโฟรโมส ที่ทำให้น้องติ่งมีแรงกวาดน้ำวันนี้

เอิ๊ก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D:D:D:D

28. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จอบคุณ SUNNy THAILAND นะคับ

ขอบคุณ พี่กาน พี่นิน พี่ตั๋น พี่หนุ่ม พี่ขวัญ จำชื่อได้ไม่หมดคับ แหะ ๆ ๆ

และขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกๆท่านเลยคับผม

งานนี้วิ่งไม่ได้ งาานน่าเอาใหม่คับ ไม่ยังไม่รู้ว่า จาเปน คาร์บรูอยู่ป่าวคับ เดี๋ยวเอาแวนไปด้วยเผื่อ B11วิ่งมะได้อีก

ขอบคุณมากๆคับ อดอุ่นมากๆ

29. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนรวมกับงานดีๆแบบนี้ค้าบบบ

สนุกโคดเวสเกตแยกไม่เคยทำให้ผิดหวังเพราะประทานแท้ๆทำให้ได้เห้นตัวเลขสวยๆกะเค้า

บู๊คุ้มจิงค้าบบบบบบบบแล้วงานหน้าเจอกันอีกค้าบบบ

30. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    งวดหน้า จัดให้ใหญ่ และ สนุกกว่านี้คร๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้