น้องหน่อง งานเข้า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tit_161

tit_161 New Member Member

169
    11
    0
    เปลี่ยนเบอร์โทรหรือเปล่าหน่อง โทรไม่ติดเลย
    พี่มีฝาอยู่มายกได้เลย

2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้หายไวๆ คนไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วครับ สู้ๆๆ

3. ae 80

ae 80 New Member Member

75
    1
    0
    เสียใจด้วยคับ (ช้าไปป่ะ) หายเร็วๆๆคับ

4. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    หน่อง ไม่เป็นไรอะดีแล้ว
    ไม่ต้องคิดมาก รถซ่อมได้มีอะไหล่ เดี๋ยวก้อเหมือนเดิม

5. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    มาช้าไปหน่อย คงไม่สายไปนะที่จะแสดงความเสียใจ โอกาศมันแค่เศษวินาที
    รอดมาได้ก็ถือว่าเป็นบุญแล้วไม่ต้องคิดมาก รถทำให้มันไหม่ได้
    แต่ชีวิตทำขึ้นมาไหม่ไม่ได้นะ จ๊ะเป็นเทพอีกคนหรือเปล่าคับ

6. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    เสียใจด้วยครับ.......หายไวไวนะ

7. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    หายไวไวครับ

8. P_Jik

P_Jik Member Member

91
    1
    8
    หายไวๆนะครับ

9. nickie-junior

nickie-junior New Member Member

163
    34
    0
    เสียใจด้วยนะหน่อง ขอให้หายเจ็บไวไว จาได้กลับมาเป็นขวัญใจแม่ยกในคลับเหมือนเดิม อิอิ
    ต้องการความช่วยเหลืออะไรบอกได้เลย ทุกคนในคลับพร้อมช่วยเหลือกันอยู่แล้ว

10. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อู๊ว หาย ไวไว นะ น้อง พี่ ..

เป็น ห่วง น๊า ..

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หายไวไวนะน้องรัก
    อย่าพักนานล่ะ
    เดี๋ยวแม่ยกจะถามหา555

12. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28

ขอบคุณมากครับผม ต้องการเลยครับ
    คือตอนนี้ ราคาซ่อมรถทำสี อยู่หลักหมื่นครับ แต่กี่หมื่น ยังไม่แน่ใจ
    คุณพ่อเค้าให้ผมหา อะไหล่ดังที่ว่านั่นแหละครับ
    คือตอนนี้ ผมเป็นตัวเปลืองเงินที่สุดในบ้าน เลยต้องรบกวนพี่ ๆ ในคลับนี่ล่ะครับ
    ขายของเหลือใช้ให้ผมหน่อย อิ ๆๆ

ซึ้งใจครับ NV CLUB

13. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    มือถือ อยู่ในรถ ตอนจมน้ำอ่ะครับ ตอนนี้ เบอร์พี่ ๆ ที่มี คือ หายเกลี้ยงหมด
    จบเลยผม ใช้เบอร์เดิม แต่ไม่มีเบอร์ใคร

14. MR.JUNLANOP

523
    29
    28
    ขอบคุณพี่ ๆ ทุกคนจากใจอีกครั้งครับ

จากใจเลยครับ มันอยู่ในก้นบึ้งของหัวใจครับ:sad::sad:
    พูดออกมา คงไม่หมดหรอกครับ :cry:

:eek::eek::eek:

15. olaola

olaola New Member Member

33
    0
    0
    หายไวไวนะคับ

16. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...คุณหน่อง...ผมมีกันชนเดิมของตัวไฟเบ้าอ่ะ...มาเอาไปได้เลยครับ แต่ต้องไปตัดกระจังหน้าออกเอาหน่อยนะครับ ถ้าจะใส่กับไฟเต็มอ่ะ...0897777831...ถ้าเอาก็โทนัดได้เลยครับ...

17. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    ขอให้ หนูหน่อง หายไวไว มาม่า นะ อิอิ

จะได้มาร่วมแจมกันอีก ครับ

18. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ซ่อมเสร็จไวๆ นะครับ ฟาดเคราะห์

เรื่องหมา จากประสบการณ์ อย่ารักรถมากกว่าตัวเองครับ จับพวกมาลัยให้ตรง เบรคเต็มที่ อย่าหังพวกมาลัย หลังจากนั้นก็วัดดวงความเสียหายเอาครับ ห้ามหักหลบ คน มอเตอร์ไซค์ ชนแม่งไปเลยครับ

19. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    โหดวะพี่ :D

20. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    หายช้ำตามตัวรึยังน้องหน่อง ไว้เจอกันเดือนหน้านะ เสาร์ที่ผ่านมาจะชวนไปทำบุญรดน้ำมนต์ ลืมไปติดต่อไม่ได้...:p

21. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ถูกต้องตามที่พี่ตั้วแนะนำครับ

เอาตัวเองให้ปลอดภัยไว้ก่อน

รถเป็นไงค่อยตรวจเช็คอีกที

ในเวลาที่ปลอดภัยแล้วเหลือค่อยสนใจคู่กรณี

จะซ้ำหรือจะสงสารก็ตามแต่กรณีครับ

22. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    ลงไปเล่นน้ำสะละน้องเรา....ดีขึ้งยัง......ขาดอะรัยบอกนะถ้ามีจัดให้ได้เลย..........

23. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พี่คนนี้เค้าเจ็บมาเยอะครับ :D

24. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    หายไวๆนะครับ

เป็นกำลังใจให้

25. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ถูกต้อง ตาตั้ม 145 เจ็บปวดรวดร้าว

(ตอนนี้ฝากระโปรง+แก้มก็ร้าวราน)

อิอิ

26. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ

27. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    หายเร็วๆนะครับน้อง ถ้าอาการไม่ค่อยดียังปวดเมื่อยอยู่ก็ปรึกษาท่าน เทพทั้งหลายที่เชี่ยวชาญด้านหมอนวดนะครับ 55+

28. teerapong001

teerapong001 Member Member

214
    20
    18
    หายไวๆนะน้องหน่อง

29. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    หน้า พัลซ่า เครื่อง เอสอาร์ เลยวุ้ยยยยยย

30. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ฟาดเคราะห์นะน้อง

เดี๋ยวดูหน่อย ว่าใต้บันไดที่บ้าน มีอะไรเหลืออยู่มั้ง เดี๋ยวขนไปทิ้งไว้ร้านตาตั้มนะ

หายไวๆเน้อ

มาช้าน่าดูเรา ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้