แวะมาสวัสดี พี่หมูกโต กะ LBGT คับ.....

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย PONG DMAX, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อยากชวนพี่ หมูกโต กะ LBGTและ พี่ก้อง มาเล่นโกคาร์ท อะคับ นัดกันวันไหนดี.......:D
    ส่วน ตาพี่มาร์คนี่ ผมก็ชวนนะคับ (แต่ไม่ค่อยหวัง ว่าจะมา...อิอิ)...

ท่านอื่นที่ผมไม่ทราบชื่อจะแวะมาเล่นด้วยกันก็สนุกดีนะคับ....:D:D:D:D:D

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    วันไหนดีครับ

แต่ไม่ได้ขับนาน ส่งสัย ขับไม่เป็นนนนแล้วววว

3. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,254
    8
    0
    จัดปายยยย เมื่อไหร่ก็ลองดูคร้าบบ :)

4. LBGT

LBGT New Member Member

3,325
    21
    0
    เสาร์ - อาทิตย์นี้ ก้อไม่ว่างอีกแล้ววววววววว

5. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... อยากไปด้วยจัง เสาร์ว่างมั่ง...อิอิ

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันนี้สนุกมากเลย พี่หมูกโต จี๊ดมากเลย เร็วๆ..

เรานัดกันวันอาทิตย์ดีมะคับ ขอความเห็นหน่อยคับ....อิอิ

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันนี้สนใจจะมา กระป๋อง กันมะคับ

8. LBGT

3,325
    21
    0
    ช่วงนี้ ไม่ได้ไปเล่นเร้ยยยยย อยากนะเนี่ย

9. Marky

1,824
    12
    0
    ฝนตกอดเลย

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถึงฝนตก ชาว กระป๋อง ก็มากันพร้อมหน้านะคับ...:D:rolleyes:
    พี่หมูกโตก็มา....งั้นพุธหน้าเชิญตามาร์คอีกนะคับ....;)

11. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    เป็นไงละพี่ เงียบกันถ้วนหน้า

12. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ในฝน แชมป์ไม่กล้าขี่หรอครับ

13. LBGT

3,325
    21
    0
    เอ๊า..........55555+ LOL LOL LOL

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ผมชอบคำพูดเอียก้องมากคับ......
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:
    งานแข่งรถเช่าครั้งหน้า ถ้าตามาร์คไม่มา ขอให้ ดริฟไม่ออก ฮิฮิฮิฮิ.....:D:D

15. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    แวะมาทักทายทุกคนเลยครับ
    ดูแล้วขี่กันเก่งๆทุกคนเลย.....มาทักทายครับ ผมอยู่บ้านนอกไม่ค่อยได้เข้าเมือง แต่อยากคุยด้วยได้ไหมครับ
    แบบว่าเป็นแฟนพันธ์แท้ ของ มาร์คขี้ .......!!!
    คุณก้องที่อยู่ในนี้...เคยเห็นในหนังสือ ใส่สูทแต่งตัวเรียบร้อยรับถ้วยใช่ไหมครับ ขับอีโวแรงๆสีขาวๆใช่ไหมครับ
    เก่งจังเลยครับ ส่วนพี่หมูกโต....ไปทำไรมาพี่ ถึงได้หมูกโต...คนบ้านนอกไม่เข้าใจ ทำไมต้องหมูกโต...!!!
    พี่โป้งเป็นเซลขาย อีซูซูเหรอ ทำไมต้อง ดีแม็กซ์.....ผมว่าวีโก้แจ๋วกว่านะ ที่บ้านเอาดีแม็กซ์ใว้ขายกับข้าวตามหมู่บ้าน...!!!
    พี่ lbgt ย่อมาจาก อะไรครับพี่.....อธิบายให้ฟังหน่อยครับ
    แบบว่าอยากรู้จักอะครับ...ขอเป็นสมาชิกด้วยคนได้ไหมครับ
    ที่บ้านมีรถเก่าๆสภาพดีๆหลายคัน....เข้ากลุ่มได้ไหมครับ ตามความหมายของผม Good old car
    ที่สำคัญ พี่มาร์คขี้...เป็นสุดยอดของผมเลย...ขนาดรถอีแต๋นที่บ้าน ผมยังใส่ Potenza เลย เผื่อจะดริ๊ฟดีๆ...แต่มันสาดไม่ออกนะ
    พยายามหลายทีแล้ว....เพราะ คูโบต้าที่บ้าน มันไม่แรง เคยลองสาดดู....หัวอยู่แต่ตัวพ่วงกระจาย...!!!!
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ....ถึงจะเป็นคนบ้านนอก...แต่ใจรักความแรง...ชอบสาดๆๆ.....อยากขี่เก่งๆแบบพี่มาร์คขี้...มากๆ..คลั่งจริงๆ
    เดี๋ยวจะลองทำรถแรงๆไปเล่นด้วย....แต่ที่บ้านมีแต่ รถการเกษตร รถบรรทุก รถไถนา จะให้เข้ากลุ่มไหมครับ....

16. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    สวัสดี+ยินดีต้อนรับครับ (ว่าแต่นี่เป็นกำนันอยู่ที่ไหนครับเนี่ย :)

ปล..ไอ้มาร์คคร้าบบ แฟนคลับตามมาทักถึงที่แล้วคร้าบบ

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กำนันมาแล้ววุ้ยยยยย.....อิอิอิ....

18. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ตาโป้ง ... พุธหน้าเจอกันอยากวิ่งกับแชมป์สนามล่าสุดอ่ะคับ

:D ... ไอ้น้องก้อง ... ถ้ากลัวไม่ต้องมาก็ได้น่ะ พี่เข้าใจว่าน้องไม่ใจ!!!

:D ... ไอ้หนึ่ง ... ไม่ต้องมาทำเป็นขำ ขี่เป็นป่าวโกคาร์ทเนี้ยหรือเด๋วนี้ขี่อย่างอื่น ?

:D ... ไอ้พี ... เราพร้อมแล้วแต่ไม่รู้ นายสองคนข้างบนจะพร้อมอ่ะป่าวเน๊อะ...อิอิ

:D ... คุณกำนัน ... แหม่เหมือนคนวงในน่ะเนี่ย ... อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2009
  19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันพี่มาร์ค......อิอิ

20. LBGT

3,325
    21
    0
    กูอยากเล่นใจจะขาด มึงเล่นนัดกันแต่วันธรรมดา

วันที่กูไม่ว่างทั้งนั้นเร้ยยยยย

จนตอนนี้ ชักไม่แน่ใจแล้ว ว่าขี่เป็นป่าว 5555+ (ขำแม่มอีกที)

21. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    เอาน่า คิดซะว่ากลับมาหาเมียซักวันจะเป็นไร 55 นิดหน่อยๆๆ

จัดไปพรุ่งนี้...ว่าแต่ตามาร์คแม่มจะเบี้ยวป่าวว่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 ตุลาคม 2009
  22. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... วันพุธ กี่โมงว่ะ เกือบลืมแล้วเนี่ย...อิอิ

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีลุ้นๆ....

24. LBGT

3,325
    21
    0
    เฮ้อ.....ยังไงๆ เห็นใจ คนมาไกลหน่อยดิ

25. พี่หมูกโต..

1,254
    8
    0
    เอาๆๆ เห็นใจ ยังไงก็จะรอ :)

26. KONGKUB

2,256
    14
    38

สินเดือนน้องจะสิ้นใจอยู่แล้วครับ พี่มือเทพพพพพ

27. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... เมื่อวานได้ไปวัยรุ่นเรียบร้อยแล้วครับ สนุกมาก

เพิ่งเคยไปเล่นที่เค้าเรียกว่า กระป๋อง ตอนแรกไปยืนดูเค้าเล่นกันก่อนแรกก็ คลาสสิค ดีอยู่หรอกครับ

แต่พอผ่านไปครึ่งทางของเวลา มีการไปวิ่งบนสนามหญ้ากันแล้ว เปรียบเสมือนดู ธันเดอร์เบริท์ ยังไงยังงั้นกันเลย

:D ... พี่โป้งคับ เสียดายเมื่อวานนี้เราป่ะกันน้อยไปหน่อย ไว้ครั้งหน้าผมขอก้ตัวน่ะครับ...อิอิ

:D ... น้องก้อง ไม่เป็นรัยน้อง สู้ต่อไปไดโกโร่ะ ... อิอิ

28. KONGKUB

2,256
    14
    38
    สู้ๆ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พุธหน้าเจอกันอีกนะคับ ส่วน พี่ก้อง กะพี่ หนึ่งนี่ สงสัยต้องกดดัน ถึงจะออกโรงมา ชิมิคับ....อิอิ

30. LBGT

3,325
    21
    0
    บอกตรงๆนะฮะ วันพุธเนี่ย ลำบากจิงๆ เพราะต้องถ่อมาจากชลบุรี

ถ้ามีวันหยุดตรงกับพฤหัสฯเมื่อไหร่ จัดไปโล่ดดดดดด

อีมาร์ค หนังที่มึงว่า ใช่ที่ เฉินหลง เล่นป่าว ชื่อเรื่องมันคุ้นชิบหาย 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้