ขอความรู้เรื่อง หม้อพักปลายด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย noom_04, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom_04

noom_04 New Member Member

78
    3
    0
    หม้อพักปลาย มันมี ไส้ตรง ไส้เยื้อง ไส้วน มันคืออะไรครับ
    แล้วมันมีประสิทธิภาพ ต่างกัน อย่างไง
    ถ้า เกียร์ธรรมดา น่าจะใส่ตัวไหนดี (ไม่ชอบดังๆ)

2. Terky

Terky New Member Member

11
    0
    0
    เกียร์ M/T ใส่ไส้ตรงหรือใส้เกลียวก็ได้ครับ

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ใส่ไส้วนก้อได้คับลดเสียงไปได้เยอะเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้