B14 อยากจะใส่ไมล์ NX ได้ป่าวคับ???

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย cocoa99, 15 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cocoa99

cocoa99 New Member Member

60
    3
    0
    คือตอนนี้ไมล์ B14 มันรวนคับ
    เกจ์วัดรอบพัง อยากได้แบบดิจิตอล
    เห็นของ NX สวยดีอยากได้มั่งอ่ะคับ
    ถ้ามีร้านรับแปลงแนะนำด้วยจะดีมากเลยครับ
    :D

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ถ้าถามว่าใส่แบบยัดแทนกันเลย
    ทำไม่ได้ครับ เพราะขายึดคนละแบบกัน
    ถ้าเป็นเซ็นทร้า บี13 ใส่เลยครับ หลายคันก็ใส่อยู่
    แต่ถ้าจะเอากันจริงก็ทำได้ ไม่แคร์จุดยึดที่ต่างกัน เพราะจอก็ใกล้เคียงนะ
    ร้านช่างเจ ที่เต้นฟีฟ่า เลยสมาคมชาวใต้ไปหน่อย ทำให้ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้