ช่วยกันดูหน้าปัด G-shock ตัวนี้ว่าตรงกับรถรุ่นไหนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย golfkuruma, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfkuruma

golfkuruma New Member Member

11
    0
    0
    พอดีพี่ที่รู้จัก เค้ารื้อ/จัดบ้าน แล้วไปเจอของที่เคยเก็บไว้นานแล้ว(น่าจะมากกว่า 8 ปี) ท่านใดดูแล้วคล้าย ๆ รถที่ใช้หรือเคยเห็น ช่วยบอกทีนะครับว่าของรุ่นไหน พยายามหาใน Google แล้วแต่หาไม่เจอจิง ๆ ครับ ช่วยทีครับ

..........ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    รถยุโรป?

3. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สวยเรียบดีคับ

4. ReTRO RACER

ReTRO RACER New Member VIP

125
    0
    0
    เหมือนของ Imprezaนะ ของพวกเวอร์ชั่น5-6

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    GC คอนโซลเต็มครับ

6. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    สวย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้