อยากทราบวีธีถอดกรอบแอร์เดิมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Miracle Racing Shop, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ขอบคุณครับ

2. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ร่วมด้วยคนคับ เมื่อหลายวันก่อน ทะลึ่งบ้องไปแกะมานออกมาคับ

วานผู้รู้ช่วยหน่อยคับ

3. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ขอโทษด้วยนานไปหน่อย พอดีจำได้ว่าในเครื่องผมมี แต่ไม่รู้ว่าเก็บไว้ที่ไหน เพราะลง Windows ใหม่หลายรอบ Back up ไป Back up มา เลยหลงครับ :eek: จะเอาแค่ชื่อไฟล์แค่นั้นเองเพื่อจะหาที่มาให้ได้โหลดกันครับ สุดท้ายก็ได้มาแล้วครับ :eek:

เป็นการถอดเปลี่ยนวิทยุครับ ขั้นตอนตั้งแต่เริ่มต้นจนเสร็จ กรอบเดิมก็ใช้ได้ รับรองทำเองได้ชัวว์ครับ

ขั้นตอนประะมาณนี้ครับ อยากได้ก็
    >>> Click for 2 DIN<<<
    >>> Click for 1 DIN<<<

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 สิงหาคม 2009
  4. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    ขอบคุณครับ มีวิธี และขั้นตอน อย่างนี้ง่ายเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้