ไปทะเลกัน...9 - 10 ตุลาคม 2552 คอนเฟริม คับผม

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ไปทะเลกัน..คืนวันศุกร์ที่ 9 - อาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 2552 คอนเฟริม คับผม:D:D:D
    :cool::cool: กรุณาเตรียมตัวให้พร้อมเลยนะ กูบอกล่วงหน้าเกือบ 2 เดือน เผื่อพวกมึงเบี้ยวอีก .....กูเบื่อ....

ที่จะไปกัน จะไปกันที่ จ. ระยอง ค.ร.ม. ไปประชุมกันแล้ว ว่าออกเดินทาง คืนวัน ศุกร์ ที่ 9 ตุลาคม เจอกัน 20.00 น. นะครับ กรุณาลางานให้พร้อม ช่วยยืนยันในบอร์ทด้วยนะครับ ขอให้ไปทุกคนนะ หลังจากพวกมึง เบี้ยวมาเยอะ......

เรื่องบ้านพัก น้าจ๊วต กับ เอ้ จัดการเรียบร้อยแล้ว

จัด 1 ปี ครั้งนึง ขอให้เตรียมรถของท่านให้พร้อมนะครับ...........

กรุณากระจายข่าวด้วย นะครับพี่น้อง...............

ช่วย ลง ชื่อ คอนเฟริมด้วยครับ......:D:D:D

หมายเหตุ ค่ากิน ค่าเหล้า ค่านอน ค่าไฟ ค่าที่เป็นผู้ชาย ไม่เก็บผู้หญิงครับ.....:D :cool::eek:

แบบที่ 1 คนละ 1000 บาท

แบบที่ 2 คนละ 500-700 บาท

เลือกเอาละกันนะ...........................ปีนึงครั้งนึงเว้ยยยยย...เฮ้ยยย...ส่วนเรื่องอาหาร ทำกินกัน เอง เดี๋ยวให้ไอ้เอกซ์ มันเอา เนื้อหมู ไป เหมือนทำที่บ้านไอ้ฮอล......มีไรเพิ่มเติมแจ้งด้วยครับ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  2. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ง า น นี้ ชั ว ร์ ว่ ะ

3. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    2 ที่ ไปกะเมีย:cry::cry::cry::D:D:D:eek::eek::eek:

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผมปิดร้าน 3 ทุ่ม อ่ะ รอด้วยดิ

ยังงัยมาเจอกันที่ ย่าน บางนาตราดอีกทีได้มั้ย รึไม่ก้อ ทางเข้าสุวรรณภูมิ

เพราะเดี๋ยวต้องปิดร้านก่อนอ่ะ

ของผมก้อ 2 ที่ครับ ไปกับ สุดที่รัก อิ อิ อิ

ไอ้ข้างบนหยาบคาย ไปกะเมีย ว๊ายยยยยยยยยย !!!!!

5. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ได้อยู่แล้นนนน ขับ ชิวๆๆๆ....กลางคืน เหมือนเดิมมมมม

6. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    บ้านพักมี 2 แบบครับ

แบบที่1 ครับเป็นบ้านเดี่ยวบรรยากาศดีครับ มี 4 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ครับ 3 ห้องด้านบน 1 ห้องใหญ่ด้านล่างครับ และห้องโถงใหญ่ 1ห้อง นอนได้10 คนน่าจะได้ทุกห้องมีแอร์หมดครับแอร์ทั้งหลัง อุปกรณ์ครบครับ มีครัวอยู่ด้านนอกบ้านครับ และมีระเบียงบ้านก่อนเข้าบ้านครับเอาใว้แอบคุยเรื่องที่บรรดาเมียไม่ควรรู้ 555 ราคาก่อนต่อรอง 7000 บาทครับ แต่เคยต่อได้ 5000 ครับแต่วันนั้นไปกันไม่เยอะครับ บ้านนี้ใกล้ทะเลครับแค่เดินข้ามถนนมาครับ

แบบที่2 เป็นบ้านบ้าน 2ชั้นเหมือนกันด้านบนมี2ห้องนอน3ห้องน้ำ และมีห้องโถงอยู่ด้านบนนอนได้หลายคนครับ ส่วนด้านล่างเป็นโอเพ่นแอร์ครับ มีครัวอยู่ด้านล่างครับข้างล่างมีที่นังกินเหล้าให้ครับ อุปกรณ์ครบครับ บ้านหลังนี้มองไม่เห็นทะเลครับแต่ใกล้ครับเดินมาได้เหมือนกัน ราคา 2500บาทครับ หรืออาจถูกกว่านี้ อันนี้รู้จักกัน

แล้วแต่พี่น้องเลยครับว่าเอาหลังไหน แต่หลังแรกได้ความสบายสุดๆแบบคุณหนู แต่หลังที่2ได้แบบลุยๆหน่อย แบบไม่คุณหนูครับ

อุปกรณ์ที่ควรไปด้วยคือ แก้ว กับ ช้อนครับ จานด้วยยิ่งดี เพราะว่าเวลาทำอาหารกินเองมันจะไม่มีแต่ถ้าซื้อกินที่ร้านจะมีมาให้ด้วยครับ ค่าใช้จ่ายแบบอยู่กันสบายก็คนหนึ่งประมาณ1000 บาท รวมกินแล้ว

ผมว่าห้องรวมผู้ชายน่าจะมานอนรวมกันนะ เพราะว่า งดกิจกรรมกับแฟนหรือคิดว่าจะมาเปลี่ยนบรรยากาศนอกสถานที่ครับ ป๋าวินตัวดีเลยครับเรื่องนี้ รายละเอียดรูปถ่ายเดี๋ยวจะหามาลงครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2009
  7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กิจกรรม นอกสถานที่ มึงคิดได้ อิ อิ อิ !!!!

8. กูไปด้วย1ที่นะครับ

อาจจะ2เด๋วบอกล่วงหน้าเด้อ

9. win99

1,623
    12
    38
    กิจกรรมเข้าจังหวะ

10. chang

4,985
    57
    48
    มึงอ่ะคิดได้ตลอด นะ !!!!

11. win99

1,623
    12
    38
    เอ้า...........ก็ร้องรําทําเพลงตามประสากูไม่ได้คิดลึกเลยอีแสรดดดดดดดดดดด
    หมกมุ่นนะเราอะ

12. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ขอดูด้วยดิ..........

13. chang

4,985
    57
    48
    กรูดูด้วย !!!!

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ข อ ไ ป ดู อ ย่ า ง เ ดี ย ว

15. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    ดูทำไมหนังสั้นแป๊บเดี๋ยวก็จบแล้วเหมือนแมวกัดกัน555

16. win99

1,623
    12
    38
    ทีมนี้แต่ละคนดีๆทั้งนั้น

17. chang

4,985
    57
    48
    กรูก้อว่างั้น โดยเฉพาะ พวกขับ 200

พวกขับ Honda พวกขับ BM พวกขับ Ople

พวกขับ Tota อ่ะ ตัวดีทั้งนั้น

คนขับ MitSu นี่แหละ พ่อบ้าน คนดีของสังคมครับ :D

18. win99

1,623
    12
    38
    กระทู้นี้ขอเป็นเรื่องเป็นราวซักกระทู้ได้ไหมวะเดี๋ยวซักพักกลายเป็นกระทู้บ้ากามอีกตามเคยยยยยยยยยยยย

19. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    นั่ น ดิ......... เ ล่ น ต ล อ ด อ่ ะ พ ว ก นี้

20. win99

1,623
    12
    38
    น้องวิน ขอ 2

21. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    จัดไป...

22. chang

4,985
    57
    48
    หุ้ยยยยยย !!!!!

เออ

งั้น วันศุกร์ เจอกัน ปั๊มน้ำมัน Esso ก่อนถึงราม 2 นะ

ปั๊มที่มี Lotus Express อ่ะ

เพราะจาได้วิ่ง ด่วนลอยฟ้า

เพราะ ผมขอปิดร้าน เสร็จแล้วค่อยไปนะก๊าบบบบบ :D

23. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
  24. win99

1,623
    12
    38
    ลงชื่อได้เลยครับพี่น้อง OSAMA

25. chang

4,985
    57
    48
    กรูมันคนไล้สาระว่ะ

มึงอย่ามาคุยกะกรูเลย

26. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ม่ะรู้จะได่ไปหรือป่าวนะ.........ฮือๆๆๆ

27. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ถุยยยย..........ลีลา จัด นะมึง

28. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    C o m f i r m ว่ ะ ง า น นี้

29. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เออให้มัน จิงเถอะ...

30. sophon bhudinantakul

252
    0
    0
    ให้เวลาตั้งนานนะครับ ต้องไปให้ได้นะจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้