รบกวนผู้ช่วยแก้ข้อสงสัยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย pong_ferio, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pong_ferio

pong_ferio New Member Member

15
    1
    0
    คือว่ารถผมเบรคไม่ค่อยอยู่(แต่ผ้าเบรถไม่หมดนะ)ลองสอบถามกับร้านเห็นบอกว่าให้ไปเปลี่ยนวาล์วแยกน้ำมันเบรคใหม่เป็น 40/40 งงอยู่พักนึงมันคืออารายหว่า(รถผมดิส 4ล้อ ครับ)ช่วยแก้ข้อสงสัยด้วยครับขอขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ:cry::cry::eek::rolleyes::sad::teeth:

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ลองดูก่อนครับว่าตัวไหนรั้ว แล้ววทำเป็นอย่างๆไป

3. pong_ferio

pong_ferio New Member Member

15
    1
    0
    แล้ววาล์วแยกน้ำมัน 40/40 มันคืออะไรอะ:sad::cool:

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้