[+Meeting of August 2009+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0

ลีโอมะมีสาวเชียร์อ่ะพี่กอล์ฟ แต่ Singha เด็กเชียร์ดูดีนะครับ (สิงคะนองนาอ่ะ)

2. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    ตั้มมาเรียนต่อโท ที่ออสเตรเลีย คับ

กว่าจะกลับอีกเป็นปี

ps. ถ้าเห็นรถบนถนน อันนั้นพ่อขับนะครับ อย่าแกล้งพ่อ 55+

3. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แง่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เสานี้มะว่างอีกแล้วคับไปต่างจังหวัด

5. bestza

2,475
    13
    0
    ไปตลอดอะๆๆๆ เชอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

555555555555+

มะเปนไร ให้อภัย เพราะ จาเอามิยาบิมาให้นิ อิอิอิ

6. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    ถ้าไม่พลาดอยากไปร่วมด้วยคับ ครั้งแรกเรย

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    มาเยือนใกล้บ้านขนาดนี้ จะพยายามไปตั้งแต่เย็นๆนะครับ แต่รถยังไม่เสร็จทำไงดี หาหลอกให้ใครมารับดีก่า

8. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    พรุ่งนี้แล้วซินะ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ครั้งแรกเลยเหรอ ตัวเอง :D:D:D

10. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    มาแถวเกษตรบ้างก็ได้นะครับ ร้านถึงพริกถึงขิงก็บรรยากาศสบายๆมีเพลงกล่อมเบาๆ ราคาอาหารก็ถูกมากครับ

11. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    พรุ่งนี้ มันวัน ศุกร์ ไม่ใช่รึไง ท่านกอล์ฟ มั่ว เจงๆ คนนี้ :D :D :D (อ๊อดๆ จักกริ๊งแกร๊ดๆ)

12. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    แล้ว (Si_L G2) มีใครไปม้างคร้าบบ ขอเสียงหน่อย
    -
    ปล.แล้วเมื่อไร เราจะไปกิน เนื้อย่าง(โคขุน)กันสักที อ่ะ ปอนด์, พีช, แด๊ก, กิป, แบงค์ คร้าบ หิวเนื้อย่างแว้วว น้าา (อ๊อดๆ จักกริ๊งแกร๊ดๆ)

13. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    นั่นจิ เราก็ตกใจนึกว่าจำผิดวัน อิอิ พี่กอล์ฟเมาค้างปะเนี่ย ^^

Joice++Jum

14. peach007

323
    0
    0

ผมไปอยู่แล้ว งานนี้มะมีพลาด แต่เรื่องเนื้อย่างนี่ผมต้องขอออกตัวไปก่อนอ่ะ ช่วงนี้งานเยอะเลย มะค่อยจาว่างเลยครับ แต่ถ้าไปนี่ Si_L G2 เด๋วผมจัดงาม ๆ ให้เลยครับ

อ๊อด ๆ จักกิ้งแกร๊ด ๆ

15. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    สงสัยต้องพาคนขับไปด้วยอ่ะสิเนี้ย มีรวมตัว SI_L ด้วย 55...

16. #dacula#

#dacula# New Member Member

32
    0
    0
    รออยู่เหมือนกันคับพี่แต่ตอนนี้ยังไม่ค่อยว่างเท่าไหร่เลยคับแล้วก็รู้สึกว่าสมาชิกท่านอื่นก็ยังไม่ค่อยว่างเหมือนกันยังไงรอซักเดือนหน้าคับเพื่อจะว่างตรงกันคับ:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

17. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ไปไงอยากไปด้วยจัง แหล่ม ๆๆๆๆๆ

18. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    Si-L G2 นี่มันคืออะไรเหรอครับ

19. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ง่า หัวค่ำติดงานวันเกิดท่านพ่อ สงสัยจะอดไป ฮือๆๆๆๆๆๆ.....แต่รอบดึกสบายบรื๋อๆๆๆค้าบ

20. bestza

2,475
    13
    0
    แง่มๆๆๆ ไปได้งับ แต่ พอซัก3ทุ่มก่าๆ4ทุ่ม เบสต้องกลับก่อนนะงับ คงมะได้ไปต่อนะครับงานนี้

ต้องไปทำ PROJECT รายงานงับ

เพราะวันจันทร์ พรีเซ้น

แต่งานหน้า รอบดึก และนอกรอบ มะมีพลาดดดดด

Si-L G2 Yooooooooooooo

21. peach007

323
    0
    0

G2 มาจากแกงค์ที่ไปร้านเนื้อย่างมางัยครับ พี่ชาย :D:D

22. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    สมัครด้วยได้ปาวไอ่ SI L2เนี่ย มานจะเปงไงหว่าอิอิ
    รอบนี้พร้อมสุยครับใกล้บ้าน คลานกลับก็ไม่กลัวคับงานนี้:D:D

23. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    คลานไปไหนค้าบ :D

24. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เป็นไงหว่า SiL G2 ไม่รู้จัก ไรกันๆ ไปด้วยๆ

25. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ตายละะ อยากไปอะแต่ดันตรงกับ มีทติ้ง rx อีกก งั้นเด๋วไว้เจอกันหลังงานนะพี่ๆ โทมาหาผมด้วยๆๆ กิปรุว่าต้องมีต่อ ฮ่าๆๆ

26. peach007

323
    0
    0

สุดหล่อนี่รู้ทันตลอดเลยนะเนี่ย ว่าแต่ rx เค้าไปมีทติ้งที่ไหนอ่ะครับกิป คงไม่ได้ไปที่โคขุนนะ ฮ่า ๆ เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

27. G Type R

3,607
    99
    0
    มีแอบไปกินเหล้าเคล้านารี เอ้ย เนื้อย่างกันด้วย ไม่มีชวน งอลคร๊าบ พี่น้อง :D:D:D

28. G Type R

3,607
    99
    0
    มุข เฟ้ย มุข เห็นมันเงียบๆ เลยปล่อยซะหน่อย :D:D:D

29. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    พรุ่งนี้แล้ว สิครับ Si_L Gen2 หุหุ

30. bestza

2,475
    13
    0
    พุ่งนี้แย้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องไปด้วยๆน้าๆๆๆๆๆๆ ไปได้ทุกงาน นอกรอบเนี่ย สบายๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ พุ่งนี้ ไปต่อมะได้ง่า รีบกลับไปทำ project วัยรุ่นเซง

แต่งานหน้าๆๆ มะมีพลาดเนอะๆๆๆ ข้าน้อยขออยุ่ SiL-G2 ด้วยคน วันนั้นจาได้อยุ่แร้น เสียดายมะได้ไป ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้