+++แจ้งเรื่อง Meeting ไดฮัทสุคลับครับ+++

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Dampachiz, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    วันเสาร์ที่ 15 สิงหาคม นะครับ

สถานที่ ร้านหมูกระทะ เฉินหลง ครับ อยู่ ถนนเส้น นวมินทร์นะครับ

แถวๆช่วง ซอยนวมินทร์ 57 อะคับ

ถ้ามาจากรามอินทราต้องกลับรถตรงแยกไฟแดงนะครับ

2. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ในที่สุดวันนี้ก็มาถึง 555

จัดไปๆ แต่คงไปไม่ทัน 6โมงแน่ๆครับเพราะ เลิกงาน ก็เกือบ 6โมงละ

แล้วเจอกันครับบบบ

ปล. คิดถึงพี่ๆทุกคนครับ ไปกันเยอะๆนะครับ

3. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    แป๋ว....ไหงมาจัดวันที่ไปไม่ได้หงะ

ต้องไปจัดแข่ง Super Club

ทำไมทำกันได้ลงคอ

รังเกียจผมขนาดนั้นเลยหรือ ( ล้อเล่นหนะ )

ก็มีทติ้งกันให้สนุกนะครับ

ถ่ายรูป บรรณยากาศมาด้วยนะ

ไว้คราวหน้า ไว้คราวหน้า ไปแน่.....

4. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    ไปไม่ได้อีกแล้วอ่ะปีหน้าละกันหุๆ

5. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    อ่าวเวงกำ!!!! ขาดไป 2 คนแล้ว ขอโทษเชด กับ วิทจริงๆนะครับ
    แต่ต่อไปนี้จะพยายามจัดให้ได้ทุกต้นเดือน
    ถึงสถานที่จะซ้ำๆกันบ้าง แต่จะเน้นให้พี่ๆน้องๆ
    ได้พบกันบ่อยขึ้นครับ
    ^_^

6. coolkidd

coolkidd New Member Member

11
    0
    0
    .....

วันเสาร์ขายของเสร็จตี 1 ครับ กินรอๆ กันด้วยนะครับ :D

7. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    กำ ของ เวน

รอบนี้ คุยกะพี่เทพแล้ว เอาเท่าที่มีก่อนละกันครับ ^^

พุ่งนี้นะครับบบบ

8. kamikaze_ho

239
    0
    0
    ขุดๆๆๆ

ไปกันเยอะๆครับ

9. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    สงสัยจะมีแต่หน้าเดิมๆมั้ง อิอิ
    ส่วนโจ้เลิกตี 1 เดี๋ยวนั่งรอที่ โกบู้ นะ 555

ปล.จริงๆน่าจะจัดที่ช็อพนะ

10. mais

mais New Member Member

34
    0
    0
    อ่า...น่าไปจัง

11. Dampachiz

359
    1
    0
    เยนนี้นะจ๊ะ ^^

12. kamikaze_ho

239
    0
    0
    ตายละ จะไปทันมั้ยนี่

13. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8
    มีรูปให้ดูบ้างป่าว

อยากเห็นหน้าเพื่อนๆบ้าง

ไม่เจอซะนาน ลืมหน้ากันหมดแล้ว......

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:36:05 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:35:53 ----------

มีรูปให้ดูบ้างป่าว

อยากเห็นหน้าเพื่อนๆบ้าง

ไม่เจอซะนาน ลืมหน้ากันหมดแล้ว......

14. Dampachiz

359
    1
    0
    อิอิ ขอบอกว่า งานนี้ไม่มีใคร พกกล้องไปเลยครับ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้