แนะนำโช๊ค ใส่ อีคาร์ หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เปา4G, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    พอดีว่าจะเปลี่ยน โช๊ค แต่ไม่รู้ว่าเล่นของอะไรดี......ขอราคาประมาณด้วยนะครับ

แล้วถ้าจะเล่นมือสองซื้อที่ไหนดีๆบ้างครับเอาแบบไม่โดนหลอกอะครับ......แล้วราคาต่างกันมากไหม ครับ

เครื่อง 4G63t ขับ หน้า......:D

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    งบครับ แล้วงบครับ

ถ้าดีๆ มันก้อต้องแพงอ่ะครับ

บอกงบมา หลายท่านจาได้เลือกถูก

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พิมพ์ตกอีกล่ะ

คือ ว่า มันขึ้นอยู่กับงบประมาณ อ่ะจร้าาา

Cuzco Tein Gab HKS รึ อาไร อีก หลายๆ ยี่ห้อราคามันก้อต่างกัน

ส่วนใหญ่ จาดีตามราคาเลย

แต่ขึ้นอยู่กับการใช้งานด้วยนะจ๊ะ

อย่าง ถ้า ดีๆ แพงๆ มันก้อ แข๊งบรรลัยก้อมีครับ

เพราะ ฉนั้นควรบอกตามความต้องการครับว่าชอบ เด้งๆ แข๊งๆ รึ ชิวๆ

แต่ โช๊คซิ่ง ทำใจว่า กระด้าง + แข็ง แน่ๆครับ งั้นไม่อยู่ งั้นมันก้อไม่ซิ่งครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:19:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:19:25 ----------

พิมพ์ตกอีกล่ะ

คือ ว่า มันขึ้นอยู่กับงบประมาณ อ่ะจร้าาา

Cuzco Tein Gab HKS รึ อาไร อีก หลายๆ ยี่ห้อราคามันก้อต่างกัน

ส่วนใหญ่ จาดีตามราคาเลย

แต่ขึ้นอยู่กับการใช้งานด้วยนะจ๊ะ

อย่าง ถ้า ดีๆ แพงๆ มันก้อ แข๊งบรรลัยก้อมีครับ

เพราะ ฉนั้นควรบอกตามความต้องการครับว่าชอบ เด้งๆ แข๊งๆ รึ ชิวๆ

แต่ โช๊คซิ่ง ทำใจว่า กระด้าง + แข็ง แน่ๆครับ งั้นไม่อยู่ งั้นมันก้อไม่ซิ่งครับ

4. NUM C17

NUM C17 New Member Member

1
    0
    0
    อยากได้โช้คเดิมสปริงโหลด ถ้าสนใจแลกกันได้นะ ของผม TEIN กระบอกดำปรับเกลียว

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ลองปรึกษา ตาเพียวดูสิคับ น่าจะมีของนะ

6. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    นี่ อะครับ เก็บเงินไว้ไปร้านพี่เขาอะครับ....

ร้านพี่ เพียว. นี่ อยุ่แถว รามอินทรา ใช่ ป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้